Hôm nay ai nhận được thông báo qua vòng 2 điểm danh nhé!

Họ tuyển liên tục mà bạn. T cũng chẳng rõ nữa nhưng nghe nói cũng thấy nhiều người gắn bó lâu dài mà :). Mình thì cũng đi làm rồi. Mình làm tổng hợp lắm, hì. Kế toán, kinh doanh, marketting. Người ta không hỏi chuyên môn nhiều đâu. Chủ yếu là bạn đã đi làm ở đâu chưa, và hỏi vài ý về vị trí bạn đang làm thôi. Không bắt bẻ gì đâu. Bạn qua chuyên mục mình mới tạo kìa, Kinh nghiệm phỏng vấn Techcombank đấy, đấy là kinh nghiệm của mình đấy :).
Hihi mình vừa đọc xong rồi..thks b nhiều lắm..mình vẫn đang cân nhắc giữa Teller vd RBO..đọc được bài kinh nghiệm của b về RM ý tốt quá :D Mình sẽ tham khảo thêm :D

Hihi mình vừa đọc xong rồi..thks b nhiều lắm..mình vẫn đang cân nhắc giữa Teller vd RBO..đọc được bài kinh nghiệm của b về RM ý tốt quá :D Mình sẽ tham khảo thêm :D
Có 1 câu mà họ chắc chắn sẽ hỏi bạn gái là " Theo chị thấy vị trí này thích hợp hơn cho các bạn Nam vì đi lại rất nhiều cũng như áp lực cao, tại sao em lại chọn vị trí này mà không chọn vị trí khác". Hãy suy nghĩ câu trả lời cho hay nhé, PV Vòng 1 sẽ có câu này :D

Có 1 câu mà họ chắc chắn sẽ hỏi bạn gái là " Theo chị thấy vị trí này thích hợp hơn cho các bạn Nam vì đi lại rất nhiều cũng như áp lực cao, tại sao em lại chọn vị trí này mà không chọn vị trí khác". Hãy suy nghĩ câu trả lời cho hay nhé, PV Vòng 1 sẽ có câu này :D

Cám ơn bạn nhiều lắmmmmm.. Mình phải note lại mới được phòng khi ứng tuyển vào RBO thật hihi

Theo tớ KEY pv dành cho bạn là "GIỮ TRỌN NIỀM TIN" nên cứ tự tin khi ứng tuyển là được bạn nhé :x

Họ tuyển liên tục mà bạn. T cũng chẳng rõ nữa nhưng nghe nói cũng thấy nhiều người gắn bó lâu dài mà :). Mình thì cũng đi làm rồi. Mình làm tổng hợp lắm, hì. Kế toán, kinh doanh, marketting. Người ta không hỏi chuyên môn nhiều đâu. Chủ yếu là bạn đã đi làm ở đâu chưa, và hỏi vài ý về vị trí bạn đang làm thôi. Không bắt bẻ gì đâu. Bạn qua chuyên mục mình mới tạo kìa, Kinh nghiệm phỏng vấn Techcombank đấy, đấy là kinh nghiệm của mình đấy :).
sao mình k thấy topic này của bạn nhỉ?cho mình đường link với....

trong đợt tuyển lần này có những ai đăng ký RM mà có trong danh sách đào tạo của lớp RBO không? Hoặc ngược lại thì điểm danh nhé.

Ôi lại còn có cả vụ đăng ký RM vào RBO và ngược lại nữa hả, may quá, tớ đký RM, danh sách là RM luôn, tin nhắn email đầy đủ không thiếu gì. May quá. Bạn HaproDuc nhận đc email mà lại không thấy tin nhắn thì xem tên mình có trong danh sách trong mail không là bik ngay mà, hì.

Cho mình hỏi một chút là hôm trước các bạn nhận được tin nhắn nhưng mình không nhận được, mình nghĩ mình đã tạch. Buồn, chán... thế là về quê, vừa về quê chiều qua, tối qua check email thì lại thấy có tên trong danh sách RM. 1 thành viên duy nhất của Hải Dương đợt này. Không biết là như thế nào, có trúng không nữa. Mong mọi người cho ý kiến để chiều nay tớ lại quay ngược trở lại Hà Nội. Thanks!

- - - Updated - - -

À, ngày 9-10 là tất cả thành viên của 3 lớp đều tập trung ở Bà Triệu đúng không nhỉ mọi người!

tớ có tên trong danh sách rồi...sợ không có tin nhắn có sao không ấy...cũng RM..bạn vị trí gì

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất
mokatamtamcz
Back
Bên trên