Hỏi về việc thi tuyển tập trung của Ngân hàng Techcombank

mình đã apple vi trí GDV o Tech hôm 25/2 và hôm nay đã nhận đc mail mời đi thi dự tuyển tập trung ! Vậy bạn nào đã thi qua rồi , có kinh nghiệm , có thể chia sẽ , chỉ dẫn mình đc k ? thi những gì ? và câu hỏi nó ntn , .... ? mình cảm ơn nhiều ! do trước giờ mình chưa thi bên N/H bao giờ cả..!

đi thi hộ thì chắc ko được đâu. Lúc mình xếp hàng ở dưới vào chỗ lễ tân họ đã kiểm tra tên mình rồi cho mình biết SBD mà đồng thời lúc đó mình show CMND ra người ta cũng xem đúng người rồi mới đi tiếp vào thang máy. Đâu có đơn giản thị hộ vậy bạn , an ninh TECH kô lỏng lẻo đến mức độ đó ko tính đến vấn đề lên tham gia thi. Có ai còn nhớ 4 ngày phỏng vấn vòng 2 hem. Cung cấp lại hộ mình nhé , qua ngày đó mà ko thấy gì thì hiểu rồi đó. :D

đi thi hộ thì chắc ko được đâu. Lúc mình xếp hàng ở dưới vào chỗ lễ tân họ đã kiểm tra tên mình rồi cho mình biết SBD mà đồng thời lúc đó mình show CMND ra người ta cũng xem đúng người rồi mới đi tiếp vào thang máy. Đâu có đơn giản thị hộ vậy bạn , an ninh TECH kô lỏng lẻo đến mức độ đó ko tính đến vấn đề lên tham gia thi. Có ai còn nhớ 4 ngày phỏng vấn vòng 2 hem. Cung cấp lại hộ mình nhé , qua ngày đó mà ko thấy gì thì hiểu rồi đó. :D

Hôm qua mình thi cũng lỏng lẻo lắm, chả trách bạn min90 nghĩ vậy, không ai ktra cái gì luôn bạn ạ :D..cmt show mỗi lúc làm bài, để trên bàn thôi, chả ktra từng người gì cả :D

Bạn ở đâu? Nếu ở HN thì lịch pv nhóm là 25-26/3, pv cá nhân là 28-29/3 nhé.

Hôm qua mình thi cũng lỏng lẻo lắm, chả trách bạn min90 nghĩ vậy, không ai ktra cái gì luôn bạn ạ :D..cmt show mỗi lúc làm bài, để trên bàn thôi, chả ktra từng người gì cả :D

Bạn ở đâu? Nếu ở HN thì lịch pv nhóm là 25-26/3, pv cá nhân là 28-29/3 nhé.
luc ktr cmt mình cứ cúi đầu làm bài, anh kia cũng k ktra nhận diên j:))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,673
Thành viên mới nhất
nhacaiuytinmiss
Back
Bên trên