Hỏi về việc thi tuyển tập trung của Ngân hàng Techcombank

mình đã apple vi trí GDV o Tech hôm 25/2 và hôm nay đã nhận đc mail mời đi thi dự tuyển tập trung ! Vậy bạn nào đã thi qua rồi , có kinh nghiệm , có thể chia sẽ , chỉ dẫn mình đc k ? thi những gì ? và câu hỏi nó ntn , .... ? mình cảm ơn nhiều ! do trước giờ mình chưa thi bên N/H bao giờ cả..!

có bạn nào quên ghi mã đề thi không. Hixhix:(
Có mình này... Mà mình nghĩ khả năng fail cao lắm rồi, cái đáp án ko nói lên được j khi ko bit làm cái đề nào, mà tình hình thi cử có vẻ đông, bỏ bớt vài ứng viên hay vài chục thì cũng ko phải nhiều :(
Nếu bạn cũng giống trường hợp mình thì xin chia buồn... hic

không thấy a trông thi nói gì về mã đề, mình cũng không để ý cứ nghĩ đề giống nhau chứ, ai được gọi phỏng vấn nhóm chưa?

có bạn nào nhận được mail phỏng vấn nhóm ở MN chưa vậy? nghe c bên ấy nói là ngày 20... mà tơi hôm nay vẫn chưa thấy... :((

không thấy a trông thi nói gì về mã đề, mình cũng không để ý cứ nghĩ đề giống nhau chứ, ai được gọi phỏng vấn nhóm chưa?
A/c trông thi ko nhắc nhở thì chỉ là thiếu sót của a/c. Nhưng hậu quả là bọn ứng viên như bọng mình phải gánh chịu bạn à... hic.. giờ thì hy vọng vào may mắn thôi... :(

ua co ma de ha? thay y nhau ma, de pe ke ben cug giong minh, nen k ghi ma de j het, may c nhan su cug co noi j dau. hom nay ma k thay mail pv nhóm thi chac la teo thiet roi :(

Có mình này... Mà mình nghĩ khả năng fail cao lắm rồi, cái đáp án ko nói lên được j khi ko bit làm cái đề nào, mà tình hình thi cử có vẻ đông, bỏ bớt vài ứng viên hay vài chục thì cũng ko phải nhiều :(
Nếu bạn cũng giống trường hợp mình thì xin chia buồn... hic
có ai bảo j về mã đề đâu nhỉ..chết rồi mình cũng k ghi mã đề j cả..:(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,808
Thành viên mới nhất
gleemerch