Hỏi về việc làm ở bộ phận nào chịu áp lực ít trong NH

Nằm ở nhà chơi điện tử, tới giờ có mẹ hoặc osin dâng cơn tận nơi, và em chả

Thực ra thì ko có BP nào là ko có áp lực, mỗi BP áp lực 1 kiểu.
Nếu em ko muốn bị ép chỉ tiêu doanh số thì làm ở khối back (hỗ trợ, vận hành). Nhưng làm ở những Khối này sẽ có những loại áp lực khác :)

chả biết cảm giác của em ý khi đọc hết các comment từ trên xuống thế nào, đa số toàn khuyên làm lao công, bảo vệ :)

riêng việc "ngại" áp lực cũng đủ thấy bạn chưa thể "ra trường" và "vào" bất kỳ ngành nào rồi chứ chưa nói đến Banks. Tóm lại "bớt ngại đi mà tồn tại", sao phải xoắn, còn việc ko áp lực thì việc nào cũng sẽ ko áp lực, nếu bạn nghĩ nó ko áp lực, đơn giản ở tư tưởng & sự chuẩn bị, chứ ko phải ở bản thân CV. xin hết

Là nam mà ko muốn chịu nhiều áp lực ah? Vậy thì mình giới thiệu cho bạn 1 bank rất tốt nè, đó là FCB - Family Commercial Bank. NH luôn chào đón bạn đấy, bạn vào đây làm có thể lên đến thành viên HĐQT rất nhanh đấy. Giới thiệu thêm, Chủ tịch và Phó Chủ tịch HĐQT là...bố và mẹ bạn đấy =))

Là nam mà ko muốn chịu nhiều áp lực ah? Vậy thì mình giới thiệu cho bạn 1 bank rất tốt nè, đó là FCB - Family Commercial Bank. NH luôn chào đón bạn đấy, bạn vào đây làm có thể lên đến thành viên HĐQT rất nhanh đấy. Giới thiệu thêm, Chủ tịch và Phó Chủ tịch HĐQT là...bố và mẹ bạn đấy =))

FCB = Football club Barcelona hả :v,

Hết Topic con gái nên làm mảng nào trong ngân hàng, giờ lại thấy Topic con trai nên làm mảng nào trong ngân hàng. Nhìn chung thì mong muốn của mọi người là như nhau (không phân biệt giới tính, trường đào tạo ...) nhưng nhiều khi đời không như là mơ :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,919
Thành viên mới nhất
Đỗ Quang Anh
Back
Bên trên