Review Hỏi về vị trí CSO ở Techcombank

em ứng tuyển vị trí GDV ở Techcombank, pv nhóm, test xong pv hội đồng. Sáng pv hội đồng thì chiều em đc gọi điện xuống phòng giao dịch pv tiếp. Em hỏi các bạn pv cùng e thì k có bạn nào xuống pgd pv như e cả. Xuống pv nhưng hầu như e được chị pv thuyết phục em làm CSO. Em k biết CSO bên tech là làm gì :( công việc cũng như lương thưởng ra sao nên em k dám nhận lời mà xin phép về suy nghĩ, có gì sẽ trả lời lại :( anh/chị nào có kinh nghiệm chia sẻ với em đc k ạ?

Bạn đã pv cá nhân ở tech chưa?

E chưa ạ. e có ng bạn e vừa pv cá nhân hm trc đnag đợi kết quả.e đọc ở 1 bài viết khác thấy có bạn bảo phải đóng nên nói làm nó hơi hoang mang.bh thì k sao rồi ạ. với cả trong quá trình đạo tạo cũng phải thi nếu k qua cũng out đúng k c. sau khi đào tạo thấy bảo còn thực địa là đáng sợ nhất sau còn thử thách vs thử việc. nghe thôi đã thấy gian nan rồi ạ hic :(

E chưa ạ. e có ng bạn e vừa pv cá nhân hm trc đnag đợi kết quả.e đọc ở 1 bài viết khác thấy có bạn bảo phải đóng nên nói làm nó hơi hoang mang.bh thì k sao rồi ạ. với cả trong quá trình đạo tạo cũng phải thi nếu k qua cũng out đúng k c. sau khi đào tạo thấy bảo còn thực địa là đáng sợ nhất sau còn thử thách vs thử việc. nghe thôi đã thấy gian nan rồi ạ hic :(

:)) thôi đừng lo quá e ạ :)) đến đâu thì đến, chẳng may out thì mình có thêm kinh nghiệm cơ mà, e còn trẻ, còn nhiều cơ hội. Mà e có lịch pv cá nhân chưa

Sáng mai e pv ạ. nhưng mà lại pv ở chi nhánh ạ. e cũng k hiểu thg pv cá nhân phải ở hội sở bà triệu chứ nhỉ.đây lại hẹn ở CN đào duy từ là ntn hả c? có phải mang theo CV nữa k ạ? c ý gọi điệnk thấy nói đến nên e k in ra rồi ạ

In 3 bản cv nhé, pv cá nhân là pv theo vùng. Gđ vùng vs gđ chi nhánh hỏi mình. E ở gần khu vực nào sẽ đc phân chia về khu vực đấy để pv. Như c ở khu vực Hai Bà Trưng nên mới pv ở hội sở

CHỊ tham khảo những sách nào để tự tin khi đi phỏng vấn và thi ở tech ạ .chị bảo em với. em cảm ơn ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,225
Thành viên mới nhất
Miss Peaches Me
Back
Bên trên