[Hỏi] Về thi công chức Kho bạc Nhà nước năm 2013

tỉnh bạn tuyển từ tháng 6 7 rồi ư? KBNN theo hệ thống dọc mừ, đã tuyển là tuyen thì tuyển trên phạm vi cả nước chứ nhỉ? hay tháng 6 7 là họ tuyển chuyên viên Công nghệ thông tin đó? mình cũng nộp hồ sơ thi KTNN , ko nộp NHNN nữa :-d
me thi nhnn lày ;)) hóng cái kbnn nhưng tỉnh m tuyển từ hồi tháng 6 7 r

- - - Updated - - -

bạn nào có thông tin chắc chắn là năm nay KBNN có tuyển không cho mnguoi biết với.

Đến nay mà vẫn chưa thấy thông tin đăng tuyển, mình có nên từ bỏ hy vọng không :(

Chính xác là từ giờ đến cuối năm nay không thi :(. Thôi thì như thế cũng tốt, mình cần phải tập trung làm tốt công việc hiện tại thôi B-)

Chính xác là từ giờ đến cuối năm nay không thi :(. Thôi thì như thế cũng tốt, mình cần phải tập trung làm tốt công việc hiện tại thôi B-)

Hihi, mình cũng mong thi mãi vì bỏ công việc hiện tại ở nhà ôn thi. Chả bít đợi đến bao giờ :(

Hì, cũng may là tớ vừa làm vừa đợi :D. Thôi thì giờ cũng còn việc mà làm. Từ giờ đến cuối năm nay không thi đâu cậu ạ, haizzz

mọi người ơi, đã có thông tin j chưa? năm nay kho bạc có tuyển ko? lâu quá, muốn ôn mà ko có tập trung tinh thần nổi .. oa oa

@vira: Từ giờ đến cuối năm nay chắc chắn không thi đâu bạn ạ :(

đến giờ vẫn chưa thấy chắc không tuyển rồi quá, mình đợi thi thuế với kho bạc mà chẳng thấy cái nào tuyển hết :-B

theo mình đc biết thì cả năm nay và năm sau KBNN sẽ ko tuyển đâu, các bạn cứ làm việc đi đừng kỳ vọng nhiều quá

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên