Hỏi về tài liệu ôn thi Hỗ trợ tín dụng !!!

Em chào các anh chị. Các anh chị cho em hỏi để thi đỗ vị trí hỗ trợ tín dụng trong Ngân hàng thì cần phải ôn những gì ak? Luật gì, số bn, hay thông tư, nghị định nào, càng chi tiết cụ thể thì càng tốt ak. Em cám ơn nhiều! Chúc mọi người một ngày mới vui vẻ và 1 năm mới tốt lành :)

chả đâu có thông tin ôn nhể vị trí Hỗ trợ tín dụng, nhất là phỏng vấn.

hic, mọi người thi hỗ trợ tín dụng ngân hàng nào vậy, mình cũng mỏi mắt tìm tài liệu ôn mà chẳng biết ôn gì?

thực ra bộ phận hỗ trợ tín dụng, k có cái quy trình ôn luyện cụ thể được đâu.

tớ thi viết xong rồi, sáng mai phỏng vấn ngân hàng An Bình.

tớ thi chi nhánh sơn la, thi ngay tại sơn la làm trên máy tính. về cơ bản có 3 phần tiếng anh (học ngữ pháp và từ vựng thông thường), phần iq ( tính toán đơn giản thôi), nghiệp vụ ( về luật 1627, luật các tổ chức tín dụng, phân loại nhóm tài sản nợ quá hạn, ít tính toán ng vụ lắm)
phỏng vấn họ hỏi chung chung về gia đình, sở thích nguyện vọng
Vấn đề cuối cùng là 4 người xuất hiện thi trong đó có tớ đều ko đỗ, 2 người ko xuất hiện đỗ, cũng chả ai thắc mắc vì 1 ng là cháu giám đốc Dũng (tên Dũng thì phải), 1 người là con 1 cô đang làm ở An Bình thành phố Sơn la. CHúng tớ 4 ng đi thi làm nền cho họ thôi, ngay từ vòng thi trắc nghiệm trên máy tính bọn tớ đã biết thi cho vui, nội bộ ngân hàng này toàn cơ cấu ( trên Sơn La nhá, nơi khác t ko biết)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,716
Thành viên mới nhất
vnicu
Back
Bên trên