Review Hỏi về phỏng vấn ngân hàng anz

Mọi người ơi. Ngày mai mình đi pv vị trí nhân viên tư vấn khách hàng cá nhân. Thấy một số review trên mạng nói vị trí này chỉ giống như cộng tác viên thôi. Ko biết có phải ko. Ai có kinh nghiệm pv anz rồi chia sẻ giúp mình vài thông tin và chế độ lương thưởng môi trường ra sao ạ ??
Ps: mình đang chờ kết quả pv vietinbank vòng 1 nhưng vẫn mún đi pv vài nơi để lấy kinh nghiệm với để làm backup plan ^^.

Mọi người ơi. Ngày mai mình đi pv vị trí nhân viên tư vấn khách hàng cá nhân. Thấy một số review trên mạng nói vị trí này chỉ giống như cộng tác viên thôi. Ko biết có phải ko. Ai có kinh nghiệm pv anz rồi chia sẻ giúp mình vài thông tin và chế độ lương thưởng môi trường ra sao ạ ??
Ps: mình đang chờ kết quả pv vietinbank vòng 1 nhưng vẫn mún đi pv vài nơi để lấy kinh nghiệm với để làm backup plan ^^.

Đợi mai có chị bảo sẽ gọi lại thôi bạn ơi, nhưng vị trí mình pv khác nên ko biết các bạn như nào. Lương ok ko ! Mìh thấy hơi thấp

Đợi mai có chị bảo sẽ gọi lại thôi bạn ơi, nhưng vị trí mình pv khác nên ko biết các bạn như nào. Lương ok ko ! Mìh thấy hơi thấp

Bạn pv vị trí gì. Lương bao nhiêu? Vì mình thấy đăng tuyển có vị trí tư vấn tín dụng thôi nên mình apply chứ cũng ko thích làm sales

Mình cũng được gọi pv CV phát hành thẻ của ANZ. Lương đúng là được 3,5tr khi thử việc. Chính thức 4,5tr và đều ăn thêm % doanh số. Vào chính thức ít nhất là 6 thẻ tín dụng. Mình pv là làm thẻ visa nhé. Cũng nộp hồ sơ và pv. Nếu ok thì tranning 5 ngày và thử việc 1-2 tháng. Nói chung là sale thì phải chấp nhận thôi. Nhưng lương cứng bèo quá, k đủ tiền gửu xe với trà đá mùa hè. Huhu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,224
Thành viên mới nhất
A Cursive Memor
Back
Bên trên