HỎI VỀ NGÂN HÀNG XĂNG DẦU PG BANK???

Anh ơi cho em hỏi, anh có biết thường bao lâu là pv có kết quả konaj?
có kq cung nhanh lắm, vòng 1 thường ko quá 2 tuần, vòng 2 xuống pv giám đốc r thường từ 4-5 ngày thôi. Nếu chi nhánh nào tuyển gấp thì có khi còn nhanh hơn nữa

Vậy chắc tạch rồi..l e gọi điện phòng nhân sự để hỏi, họ chỉ nói là chờ mail báo, đậu hay rớt cũng có mail trong 2-3 tuần, mà giờ vẫn chưa thấy đâu...

Vậy chắc tạch rồi..l e gọi điện phòng nhân sự để hỏi, họ chỉ nói là chờ mail báo, đậu hay rớt cũng có mail trong 2-3 tuần, mà giờ vẫn chưa thấy đâu...
cũng k biết tn dc, cứ chờ mail đi e.chỗ sớm chỗ muộn mà. NH này thi tuyển cũng ko khó lắm. nếu đỗ là có đt gọi, tạch chắc cũng có mail báo. Good luck e :)

Chiều nay em vừa được gọi báo qua pv v1, mấy ngày nữa pv lần 2. Cho em hỏi là v2 thường hỏi gì vậy ạ, không biết đến đây rồi thì đuọc bao nhiêu % rồi a nhỉ? Hj

Chiều nay em vừa được gọi báo qua pv v1, mấy ngày nữa pv lần 2. Cho em hỏi là v2 thường hỏi gì vậy ạ, không biết đến đây rồi thì đuọc bao nhiêu % rồi a nhỉ? Hj
uhm, a làm NH này r. Vòng 2 thương vẫn xoay quanh NVu vị trí mà e ứng tuyển thôi, ví dụ apply QHKHDN thì chủ yếu là TCDN và luật NH, Kte. thường thì phần lớn GDoc chi nhánh e dki pv e. Đến vòng này cũng coi như chỉ qa dc chút ít thôi, phần lớn là thể hiện ở vòng 2 đó. GLuck e nhé :)

Bạn ơi hôm qua bạn pvan vị trí gì vậy, họ hỏi những gì vậy :) Mình nhận được mail báo sáng mai pvan tại 11 trần hưng đạo vị trí chuyên viên tư vấn tài chính cá nhân :)

uhm, a làm NH này r. Vòng 2 thương vẫn xoay quanh NVu vị trí mà e ứng tuyển thôi, ví dụ apply QHKHDN thì chủ yếu là TCDN và luật NH, Kte. thường thì phần lớn GDoc chi nhánh e dki pv e. Đến vòng này cũng coi như chỉ qa dc chút ít thôi, phần lớn là thể hiện ở vòng 2 đó. GLuck e nhé :)
Dạ ths anh ạ, giờ anh không làm nữa ạ? Làm tại ngan hàng này có ổn không anh? Vì em mới pv bên PSE VP, thấy lương ko cao mà chỉ tiêu rất rất cao, e nghĩ nếu mà làm chắc không trụ nổi 3 tháng quá, hj. Không biết bên PGbank có vậy ko nữa...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,478
Thành viên mới nhất
vnzlvnvn60
Back
Bên trên