Hỏi về kết quả v1 và thông báo v2 của đợt thi 3/2016 Vietin

Các bác cho e hỏi e đọc và tìm hiểu thấy V2 của VTB vào 11,12 tháng 4, trc khi pv sẽ có kqua vòng 1 trước đó ít nhất 3 ngày, thì e tính đến 7-8/4 sẽ kqua v1 đúng k? Hay vào forums lại thấy có bác sau 2 ngày pv đã được phòng hành chính gọi báo đỗ rồi T.T làm e lo ko qua v1 quá huhu T.T

Em thi lúc 8h00' ngày 11/4. Thi đầu tiên luôn. Em ngán nhất phải thi đầu. :(( mà không biết vòng 2 này sẽ hỏi sâu về những gì. Hoang mang quá bác ạ!
À em nhớ ra trường hợp của bác rồi, bác được chị pns thông báo điểm pv cao nhất vòng 1 phải không? Vậy đúng là xếp thứ tự pv vòng 2 theo điểm rồi. Em pv khi gần hết giờ hành chính bác ạ, hề hề :(. Vòng 2 em nghĩ sẽ hỏi sâu hơn và xoáy nhiều vào câu hỏi tình huống khắm lọ, cộng thêm bài dịch tiếng anh nữa bác ơi.:confused:

À em nhớ ra trường hợp của bác rồi, bác được chị pns thông báo điểm pv cao nhất vòng 1 phải không? Vậy đúng là xếp thứ tự pv vòng 2 theo điểm rồi. Em pv khi gần hết giờ hành chính bác ạ, hề hề :(. Vòng 2 em nghĩ sẽ hỏi sâu hơn và xoáy nhiều vào câu hỏi tình huống khắm lọ, cộng thêm bài dịch tiếng anh nữa bác ơi.:confused:
Em dân ngoại đạo, bị xoáy sâu về tình huống cụ thể chắc out luôn quá. Mà trước đây Bác thi VTB lần nào chưa? :)

Đây là lần đầu em cướp zin của vtb thôi, em thấy nể nể bác rồi đấy, ngoại đạo mà ghê quá.
Em đang ôm 1 quyển nghiệp vụ ngân hàng thương mại dày cộp đọc mà hoa hết cả mắt đây bác ạ. Mà bài dịch tiếng anh mà toàn ngôn ngữ của ngành tài chính thì cũng xanh cỏ.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,509
Thành viên mới nhất
pk88us
Back
Bên trên