Hỏi về kết quả v1 và thông báo v2 của đợt thi 3/2016 Vietin

Các bác cho e hỏi e đọc và tìm hiểu thấy V2 của VTB vào 11,12 tháng 4, trc khi pv sẽ có kqua vòng 1 trước đó ít nhất 3 ngày, thì e tính đến 7-8/4 sẽ kqua v1 đúng k? Hay vào forums lại thấy có bác sau 2 ngày pv đã được phòng hành chính gọi báo đỗ rồi T.T làm e lo ko qua v1 quá huhu T.T

Cho mình hỏi với, có bạn nào Pvan vòng 1 khu vực Tp. HCM đã nhận được thông báo pvan vòng 2 chưa vậy? Mình thấy lịch của VTB là pvan vòng 2 vào 14-15/4, mà mình chưa thấy thông tin gì cả.... hic hic. Nếu rớt mình cũng muốn có thông báo để biết ak. Mình pvan vòng 1 ngày 23/3.... Không biết có bạn nào nhận được kết quả chưa a?

Cho mình hỏi với, có bạn nào Pvan vòng 1 khu vực Tp. HCM đã nhận được thông báo pvan vòng 2 chưa vậy? Mình thấy lịch của VTB là pvan vòng 2 vào 14-15/4, mà mình chưa thấy thông tin gì cả.... hic hic. Nếu rớt mình cũng muốn có thông báo để biết ak. Mình pvan vòng 1 ngày 23/3.... Không biết có bạn nào nhận được kết quả chưa a?
hình như là nhận được hết rồi đó bạn. bạn gọi hỏi chi nhánh thử xem.

Không có thông báo là tự hiểu rồi bạn, vt đang bận gửi tin đi pv nên chưa gửi mail cám ơn, bạn đợi tuần sau chắc có đấy

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,507
Thành viên mới nhất
dangnhapvn138a
Back
Bên trên