Hỏi về đề thi của Vietcombank?

Em muốn hỏi các anh, chị làm hoặc đã thi tuyển vào Vietcombank trong 1, 2 năm gần đây về đề thi ạ. Em thi thử các ngân hàng TMCP như MB, TCB, ACB năm 2013, 2014 đều chỉ là trắc nghiệm mà không có bài tập tự luận. Các ngân hàng thuộc Big Four thì em chưa thi nhưng tài liệu down trên mạng từ 2012 trở về trước thì đều có bài tập tự luận.
Em muốn biết để tập trung lựa chọn phương pháp ôn cho hiệu quả.
Em cám ơn ạ.

Vị trí gì cũng phải thi cả nghiệp vụ và Tiếng Anh hả? Như ở Các Bank khác thì tùy vị trí mà đòi hỏi Tiếng Anh phải kg?

vừa thi về đặt mông lên ub xem mọi người có ai hóng ko nè.. hihi. theo dân gà như mình đề năm nay khá dễ so vs mấy đề mình đã làm.. thặc tình thì mình cũng cày ngày cày đêm gần 2 tuần nay rồi nên cũng không thể gọi là đánh lụi mà làm nên chuyện.. nhưng chắc cái may mắn của mình là ôn ngay phần mình hiểu sâu nhất... và đề cũng cho nhiều câu ngay lãnh vực mình có ngâm cứu nên dù chưa làm qa nhung mình vẫn có thể Nghiệm ra hầu hết các câu.. Chỉ là Anh Văn mình làm tèo qá...:)):))
phần hiểu sâu mà bạn nói là phần nào vậy ?

mọi người cho em hỏi, thi tuyên Ngân hàng thì ôn những gì vậy ạ? em mới năm 4, kiến thức mênh mông bao la chả có lẽ phải ôn hết ạ? .-.
chứng chỉ tin học với chứng chỉ tiếng Anh có xin bổ sung sau được không ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,475
Thành viên mới nhất
Baotruc
Back
Bên trên