Hỏi về đề thi của Vietcombank?

Em muốn hỏi các anh, chị làm hoặc đã thi tuyển vào Vietcombank trong 1, 2 năm gần đây về đề thi ạ. Em thi thử các ngân hàng TMCP như MB, TCB, ACB năm 2013, 2014 đều chỉ là trắc nghiệm mà không có bài tập tự luận. Các ngân hàng thuộc Big Four thì em chưa thi nhưng tài liệu down trên mạng từ 2012 trở về trước thì đều có bài tập tự luận.
Em muốn biết để tập trung lựa chọn phương pháp ôn cho hiệu quả.
Em cám ơn ạ.

Đề thi tiếng Anh vẫn là tiếng Anh Nghiệp vụ ngân hàng thôi. Mình có một bộ đề chuyên thi vào ngân hàng, nhưng tiếng Anh thì không biết có giống không vì mình toàn ôn nghiệp vụ thôi. Đề này nghiệp vụ học hết thì đảm bảo đỗ 80%. Nếu cần mình email cho
Gửi giúp mình vào mail buithuthuy19 (a còng gmail chấm com) với, thank cậu!

có nhiều người hình như ko chịu đọc cmt mà chỉ vào xin file thôi nhỉ, có 2 trang thôi mà, lười đọc thông tin thế sau này cả núi công văn, văn bản làm sao mà nhớ :D

Đề thi tiếng Anh vẫn là tiếng Anh Nghiệp vụ ngân hàng thôi. Mình có một bộ đề chuyên thi vào ngân hàng, nhưng tiếng Anh thì không biết có giống không vì mình toàn ôn nghiệp vụ thôi. Đề này nghiệp vụ học hết thì đảm bảo đỗ 80%. Nếu cần mình email cho
Bạn khoingocvu13 gửi giúp mình với nhé: gmail của mình là legiangnhh.
Cám ơn bạn nhiều nhé ^^

Chao ban khoingocvu13 ! ban co the mail cho minh vs dc không? email cua minh la manhvietbvkt ( gmail com) Thank ban nhiu nhiu nhe!

Gửi cho mình với nhé cucthaomt1987 a còng yahoo chấm com. Tks bạn nhiều

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,229
Thành viên mới nhất
dkdagasv388
Back