Hỏi về đề thi của Vietcombank?

Em muốn hỏi các anh, chị làm hoặc đã thi tuyển vào Vietcombank trong 1, 2 năm gần đây về đề thi ạ. Em thi thử các ngân hàng TMCP như MB, TCB, ACB năm 2013, 2014 đều chỉ là trắc nghiệm mà không có bài tập tự luận. Các ngân hàng thuộc Big Four thì em chưa thi nhưng tài liệu down trên mạng từ 2012 trở về trước thì đều có bài tập tự luận.
Em muốn biết để tập trung lựa chọn phương pháp ôn cho hiệu quả.
Em cám ơn ạ.

Đề thi tiếng Anh vẫn là tiếng Anh Nghiệp vụ ngân hàng thôi. Mình có một bộ đề chuyên thi vào ngân hàng, nhưng tiếng Anh thì không biết có giống không vì mình toàn ôn nghiệp vụ thôi. Đề này nghiệp vụ học hết thì đảm bảo đỗ 80%. Nếu cần mình email cho
Gửi mình với nhen bạn, thanks bạn nhiều
dinhnguyenvn1@gmail.com

Đề thi tiếng Anh vẫn là tiếng Anh Nghiệp vụ ngân hàng thôi. Mình có một bộ đề chuyên thi vào ngân hàng, nhưng tiếng Anh thì không biết có giống không vì mình toàn ôn nghiệp vụ thôi. Đề này nghiệp vụ học hết thì đảm bảo đỗ 80%. Nếu cần mình email cho
Bạn gửi cho mình với nha. Tks bạn
Email: enactusbuh.nguyencamgiang@gmail.com

bạn có thể gửi cho mình xin tài liệu đó không. mình cũng đang thi vào VCB chưa có kinh nghiệm gì. Mong bạn giúp đỡ. Thanks.

đề hay mỗi tội ghét kiểu đánh dấu đáp án luôn thế :( giả như tác giả cho 1 bản đáp án riêng thì hay .chưa đọc hết câu hỏi đã thấy đáp án rồi

đề hay mỗi tội ghét kiểu đánh dấu đáp án luôn thế :( giả như tác giả cho 1 bản đáp án riêng thì hay .chưa đọc hết câu hỏi đã thấy đáp án rồi
đáp án đánh dấu vàng có 1 số câu khác với đáp án cuối sách, cho nên bạn không phải sợ đáp án đã bị đánh dấu, với lại chỉ có vài câu bị đánh dấu thôi bạn àk

Bạn ơi gửi mình với nữa nhé, cảm ơn bạn nhiều :)
nguyenthuydiep91@gmail.com

đáp án đánh dấu vàng có 1 số câu khác với đáp án cuối sách, cho nên bạn không phải sợ đáp án đã bị đánh dấu, với lại chỉ có vài câu bị đánh dấu thôi bạn àk
:D lúc đầu m mới xem nên tưởng đánh dấu cả mà xem thấy có 1 số câu đánh dấu vàng hình như đáp án sai :)

bạn ui, gửi qua mail mình với nhé: tranthem0802 (@ gmail chấm com) . Trân trọng cảm ơn.

Chỉnh sửa lần cuối:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,468
Thành viên mới nhất
go88wiki
Back