Hỏi về chỉ tiêu kinh doanh của HDBank

Các anh chị cho em hỏi là đối với vị trí nhân viên quan hệ khách hàng doanh nghiệp tại HDBank thì áp chỉ tiêu về huy động và dư nợ là bao nhiêu tiền ạ? Em đi phỏng vấn sơ tuyển ở HD, anh phỏng vấn hỏi em có tìm hiểu gì về chỉ tiêu kinh doanh của ngân hàng không? Em lên mạng tìm nhưng không thấy thông tin. Em cũng không quen ai làm ở HD để hỏi.

Anh chị nào biết thì trả lời giúp em với ạ. Em xin chân thành cảm ơn

Bạn này đúng là, tại sao không hỏi luôn ông ý , mình hôm đấy sơ tuyển cũng bị hỏi như thế, làm luôn câu:"em đã tìm hiểu nhưng vào trong trang chủ HDBank mà không tìm thấy, chỉ thấy ghi chung công việc là tìm kiếm khách hàng với mấy gạch đầu dòng sơ sơ, anh có thể cho em biết thêm thông tin đươc không?" chốt lại là 2 tỷ huy động, 2 tỷ dư nợ hàng tháng đều như vắt chanh bạn nhé ^^

Bạn này đúng là, tại sao không hỏi luôn ông ý , mình hôm đấy sơ tuyển cũng bị hỏi như thế, làm luôn câu:"em đã tìm hiểu nhưng vào trong trang chủ HDBank mà không tìm thấy, chỉ thấy ghi chung công việc là tìm kiếm khách hàng với mấy gạch đầu dòng sơ sơ, anh có thể cho em biết thêm thông tin đươc không?" chốt lại là 2 tỷ huy động, 2 tỷ dư nợ hàng tháng đều như vắt chanh bạn nhé ^^
hix! kinh quá =( con gái mới ra trường không wen biết sao chạy nỗi chỉ tiêu này =((

Hôm mình đi pv cvkhcn thì huy động 3.2 tỉ, cho vay tỉ rưỡi bạn nhé, còn cả thẻ nữa b à

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên