Hỏi thông tin tuyển dụng Aribank 2014

Vậy là Agr CN Long An năm nay lại không tuyển hả bạn lephuocthien ? Thông tin có chính xác chưa bạn...hix

Nếu bạn là con em có phụ huynh còn đương chức tầm 3 năm nữa mới nghỉ + 1 cơ số bác Hồ mạnh mạnh
Hoặc bạn là con của các cán bộ cơ quan công quyền như Công An, Tòa Án, Ủy ban, Thuế... và tất nhiên là cũng + 1 cơ số bác Hồ nữa nhé
Hoặc là người nhà bạn ( người nhà phải sát sườn cơ ) làm ở Ngân hàng nhà nước, hoặc giữ vị trí to to ở các NH khác + 1 cơ số bác Hồ
Thì nên hóng, còn ko thì thôi hóng làm j cho mất công. Thời buổi đang khó, bố mẹ các em đang còn đủ 3 năm xếp hàng dài ra rồi đây, thậm chí có nhà bố mẹ chơi luôn nghỉ sớm 5 7 năm luôn nhé, nên là ghế thì ít mà mông thì nhiều, đương nhiên giá cả thị trường đang bị phá không thương tiếc mặc dù lương AGR thì quá bèo nhèo. Có CN mà con GĐ CN còn phải chờ xếp hàng cả nữa năm, có người nghỉ mới thế chân vào đc. con cán bộ bt thì còn từ từ. Nên là khả năng tuyển dụng rộng rãi là rất thấp, năm ngoái ko tuyển dụng mà cũng đã có 1 vài trường hợp tay to vào, nên năm năm cũng khó :D

Năm ngoái mình có 3 đứa bạn là có bố hoặc mẹ làm ở Agri nên 3 đứa đã vào làm ngon lành. Mình nghĩ chắc năm nay cũng ko tuyển như năm ngoái. Thôi tập trung vào các bank khác đi ^^

Năm ngoái mình có 3 đứa bạn là có bố hoặc mẹ làm ở Agri nên 3 đứa đã vào làm ngon lành. Mình nghĩ chắc năm nay cũng ko tuyển như năm ngoái. Thôi tập trung vào các bank khác đi ^^
Cái này là chỉ tiêu bù đắp,bọn này chả phải thi cử gì,cu thế vào làm thôi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,421
Thành viên mới nhất
Airbourne Merch
Back