Hỏi thi tuyển công chức KBNN 2014

Thi tập trung theo cụm, miền Nam thi riêng đó bạn. Năm 2012 miền Bắc thi ở Thái Nguyên, mình cũng k rõ miền Nam thi ở tỉnh nào. Năm 2013 KBNN hình như k tuyển tập trung bạn à. Tài liệu khan hiếm quá, chủ yếu trên mạng tải về là các Luật và Văn bản :(
Miền Nam thi ở Tp.Hồ Chí Minh bạn à.Nhìn mấy cái luật NSNN, nghị định thấy hoảng quá ko biết bao giờ mới học thuộc được.

Mọi người ơi! Mình nghe nói Tin học thi chủ yếu là phím tắt phải không? Mà thi office 2003, 2007 hay 2010 vậy? Còn AV, cấu trúc đề như thế nào? Mong mọi người chỉ giúp. Cám ơn!!!

tháng 7 mới thu hồ sơ đúng không ạ, vậy chỉ mới có giấy chứng nhận tốt nghiệp thì có được không hả các anh chị, hay là phải cần bằng ạ. e cảm ơn.
bạn nộp hồ sơ chưa, mình cũng như bạn nè. mình nộp bằng tạm thời nhưng người ta kêu nêu trước 10 ngày thi tuyển k có bằng chính thức thì hồ sơ bị hủy

có anh chị nào biết thời gian từ ngày nộp hồ sơ đến ngày thi là khoảng bao lau không a, cuối tháng 8 trường e mới phát bằng tốt nghiệp, ma người ta kêu phải bổ sung bằng 10 ngày trước ngày thi không thì out, hic, kho than e qua, không lẽ đợi đến năm sau :(

có anh chị nào biết thời gian từ ngày nộp hồ sơ đến ngày thi là khoảng bao lau không a, cuối tháng 8 trường e mới phát bằng tốt nghiệp, ma người ta kêu phải bổ sung bằng 10 ngày trước ngày thi không thì out, hic, kho than e qua, không lẽ đợi đến năm sau :(
tháng 9 hoặc tháng 10 mới thi nên yên tâm mà đâm đầu ôn đi nha

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,381
Thành viên mới nhất
12betno1vip
Back