Hỏi môi trường làm việc và lương ở Indovinabank thế nào??

Các anh chị và các bạn có ai từng làm việc ở Indovina k? Có thể cho mình hỏi môi trường làm việc ở đo thế nào không? Chế độ lương ra sao?

Bạn được gọi đi phỏng vấn ah ??? ko hiểu sao chứ riêng bank này mình thấy họ ko có nhu cầu nhân sự thật

Bạn được gọi đi phỏng vấn ah ??? ko hiểu sao chứ riêng bank này mình thấy họ ko có nhu cầu nhân sự thật
k có nhu cầu vì toàn người quen vô k hà bạn, mình thi 2 lần rồi nà, only người quen vô thôi,người ngoài,miễn nhé,e làm nền thôi e nhé
Tùy theo vị trí và kinh nghiệm nhé, nhưng cv thì nhàn hạ vô cùng, 8h đi làm, 5h về nhưng cũng k có áp lực gì trong thời gian làm việc đâu,vì khách hàng và hồ sơ cũng khá ít so với các NH khác
Bạn tớ làm NV Quản lý tín dụng, kinh nghiệm 3 năm làm QHKH bên vietin, vô làm thì lương + phụ cấp 1 tháng là 9tr5, nhưng có 1 bạn từ Exim qua,cũng vị trí và kinh nghiệm như vậy nhưng lương + phụ cấp thấp hơn, tầm 8tr5
Thưởng lễ thì k biết có hông vì k hỏi, nhưng Tết năm rồi thưởng tết dc 4 tháng lương đấy bạn, lúc mình pv anh Giám đốc nhân sự kể về chế độ bên ấy có khẳng định như vậy, và bạn mình cũng xác nhận là đúng nha, cũng tùy CN nhưng năm ngoái bên ấy dc tầm 4-5 tháng lương đấy bạn
Về môi trường thì tùy nơi chứ bạn, không có chuẩn chung nhưng theo bạn tớ đánh giá thì nơi bạn ấy làm là tốt, tuy là người quen vô k hà nhưng k có chuyện ăn hiếp hay gì cả mà rất hỗ trợ nhau trong CV
Ah mà bạn tớ k có người quen, chỉ hên là người được chọn có vấn đề về đạo đức trong đợt tuyển đó nên bị loại, và bạn tớ là người xuất sắc nên được chọn thay,phải nói là may mắn vô cùng
Ôi,mong ước nhưng k với nổi,huhu

Mình cũng hiểu quá mà :D mấy bank này chỉ chơi nội bộ thôi :D vì nhu cầu thật sự là ko có nhiều vì có vận hành nhiều đâu :D mình cũng có một ông anh làm bank này nói chung môi trường thì ok, thoải mái nhưng chen chân vô thì hơi mệt vì hồ sơ tuy có ít, nhưng ko tuyển ai thì cũng vậy, nhiều khi họ đăng tuyển dụng cho có với ng ta thôi chứ ko có nhu cầu thật. Nhờ vả thì mình lại ngượng mồm mà còn lại phải mang ơn .... nên thôi đj trên chính đôi chân mình vẫn chắc ăn hơn, tới đâu hay tới đó vậy :D

Mình cũng vừa được nhận offer từ Ngân hàng này, vị trí Dealer staff. Có ai có thông tin gì về môi trường làm việc cũng như lương, các chế độ đãi ngộ của NH này, cũng như phòng Treasury mà mình sắp vô không, cho mình xin ý kiến tham khảo với. Xin cảm ơn.

Mình vừa apply vào ngân hàng này, có anh chị bạn nào đã và đang làm việc tại đây cho mình chút thông tin về môi trường làm việc và chế độ đãi ngộ được không?
Xin cám ơn.

Gửi bạn, mình là nhân viên mới học được việc tại IVB đây. Mình đã qua 2 tháng thử việc, giám đốc quyết định kí không nhận lí do thái độ mình k tốt, lỡ nói thích giám đốc với chỉnh quần áo trước mặt sếp. Môi trường chuyên chế, hỏi nghiệp vụ thì nói là chất vấn đồng nghiệp, bạn vô thì nên học cách im lặng mà làm, đừng có nói chuyện là tốt nhất. không ai giúp đỡ gì đâu, có quan hệ thì thoải mái, còn không thì auto ko được nhận cho dù có được vô thử việc.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,235
Thành viên mới nhất
baychinkingtoe
Back
Bên trên