[HỎI] Lương làm MOD, SMOD trên UB là bao nhiêu ?

Câu trả lời đôi khi khiến người hỏi hoài nghi & không tin, nhưng, câu trả lời CHÍNH XÁC bạn chủ top có thể tìm thấy ở comment của viettran90 & Mr hungviet đó ^^

P/s: Có khi phải gửi "tâm thư", chứ tình hình khó khăn chung thế này=))

Mình biết câu trả lời rồi nhưng mạo muội vẫn hỏi thôi, và thêm 1 lần nhận được câu trả lời là vì lòng nhiệt huyết:)

Nhờ UB mình mới có cơ hội thò cái chân vào Bank nên cảm kích UB lắm, làm vì tâm huyết thôi bạn ạ:D

Viettran90 nói đúng đó, nhờ có Ub mình đã vào làm tại ngân hàng, cám ơn anh em trên UB nhiều. Tiền ai cũng cần nhưng Có thể đối với các anh lương trên diễn đàn này không quan trọng, làm việc cho UB phát triển cũng là giúp mọi người phát triển tốt trong công việc cũng như giải đáp những thắc mắc của những em sắp ra trường muốn vào Ngân hàng làm. Làm việc vì tâm huyết là cái mà mọi người tham gia UB này muốn.

Lương là 1VNĐ giống CEO của nhiều tập đoàn lớn, chủ yếu ăn ở tín dụng hàng năm.

Theo trên thì lương thì 0 VND.

Có lẽ vẫn còn đang thời gian gầy dựng thì chắc là lợi nhuận không nhiều. Khi có nhiều thì sẽ được nhiều. :)

Nhưng SM, M,... muốn Thẻ thông minh Linkcard thì vài chục cái thì chắc là có đó!

"Để tri ân những đóng góp đó Ban tổ chức đã chọn lọc ra 50 thành viên đầu tiên để phát thưởng lần 1, với phần quà là Thẻ thông minh Linkcardcùng Voucher ăn uống, mua sắm, du lịch...trị giá lên tới 2 triệu đồng. Và đặc biệt mỗi bạn sẽ được thưởng nóng 1 Coupon của Lotte Cinema "Use 1 - Get 1 Free""

Thành viên mà được thưởng vậy rồi thì SM, M, ...thì chủ thớt cứ quy ra nhé!

http://ub.com.vn/threads/28372-Thon...-lan-1-Chuong-trinh-tri-an-Uber-nam-2012.html

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên