Hỏi gp bank đề thi chuyên viên khách hàng

đề ra thế nào...làm tốt k có kn chia sẻ đi .

IQ vs GMAT chung trong 1 đề, 30 câu trong vòng 30p, IQ thì ko khó còn GMAT thì ko bít zì,hức hức, mỗi câu GMAT là một đoạn tiếng anh dài lê thê bất tận.....chắc die rùi, hức....
Nghiệp vụ QHKH 30 câu trong vòng 60p, ko khó.

Bác Cable trả lời chuẩn rồi! Em cũng thấy thế!
IQ và GMAT thì thật khó mà nói đề thế nào?! Vì GMAT em cũng chẳng kịp đọc nó nói gì và hỏi gì nữa! :">
Nghiệp vụ thì chỉ là mấy quy định về ngân hàng, cho vay... Bài tập chỉ xoay quanh mấy chỉ số đánh giá tình hình tài chính của doanh nghiệp, e cũng thấy là không khó, 60' nhưng tầm 30' là mng nộp bài hết rồi!
Nhìn chung là phỉ dùi mài Tiếng Anh nhiều nhiều đi thôi! :D

minh cung sap thi . co ban nao thi o hai phong hum 22 nay khong. hehe.khong bit luong voi che do lam viec the nao? he.kiem ty dong luc chien dau.:)))

Mình 22 này cũng thi nè . Bạn Hằng ở chỗ nào HP vậy? Có thể cho xin yahoo hay FB để trao đổi ko :))

Mình cũng thi ở HP hum 22 tới nè! Mình chẳng bít cái mô tê gì về nghiệp vụ cả. Lo quá đi Hu hu òa òa :((

he,tớ ở vĩnh bảo. nhưng chắc tớ không ôn được vì 21 thi ở exim rồi. tớ mún vào exim kinh khủng. bạn huyền ở đâu? yahoo: hangtcc có chấm vn nha

các bạn thi vào chi nhánh HP hum 22 tới địa điểm thi ở HP hay Hn vậy?

a/c cho e hỏi thi vị trí chuyên viên khách hagf của GP bank thì phần thi nghiệp vụ nên ôn những gì k ah? đề thi có câu hỏi tự luận k ah?

bạn nào có đề thi chuyên viên khách hàng up lên cho anh em coi với...........t sắp thi gp rùi mà ko bit đề ra kiểu gì nữa............thank you trước nha
Bạn nào có đe thi về QHKH và thẩm định tín dụng chỉ mình với nhé :(( Mình chưa biết gì mình cảm thấy lo lắng quá :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,514
Thành viên mới nhất
shivismith05
Back
Bên trên