Hỗ trợ UB huy động vốn tại Hồ Chí Minh và một số tỉnh lân cận

Chào mọi người!
Sau 3 năm làm việc tại 3 ngân hàng tại sài gòn mình thu thập đc một lượng khách hàng để đáp ứng chỉ tiêu huy động của ngân hàng.
Giờ quyết định từ giã chiến trường về quê với mẹ già nên tài sản tích góp sau 3 năm là một số list khách hàng gồm file mềm và bản cứng.
Xin chia sẻ hy vọng sẽ giúp ích được một số chiến sỹ. Đặc biệt các tân binh.
Chúc các bạn công tác tốt và lương kinh doanh ngày 1 tăng nhé!
P/s: để lại email mình sẽ send mỗi người 1 ít nhé.
KÉ e với Nghiemxuanson92@gmail.com

Chào mọi người!
Sau 3 năm làm việc tại 3 ngân hàng tại sài gòn mình thu thập đc một lượng khách hàng để đáp ứng chỉ tiêu huy động của ngân hàng.
Giờ quyết định từ giã chiến trường về quê với mẹ già nên tài sản tích góp sau 3 năm là một số list khách hàng gồm file mềm và bản cứng.

Mình hiện làm việc tại Cần Thơ. Và cũng đang đau đầu với chỉ tiêu huy động mỗi tháng, chỉ tiêu nhẹ nhưng mình không quen biết rộng rãi nên cũng khó nhằn. Mong bạn giúp đỡ mình 1 tí.
Mail: thodc@ocb.com.vn
Rất cám ơn bạn nhiều lắm vì đã có lòng hảo tâm như vậy.

Chào mọi người!
Tân tuyển NCB, rất mong a sẽ giúp đỡ . luonghuy2308@gmail.com
Cảm ơn a :)

Mình đang cần khách gửi tiền ở Biên Hòa, bác có khách đồng nai sent mình với.. lãi bank mình 7.4 lận

Chỉnh sửa lần cuối:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,466
Thành viên mới nhất
Blackpink Merch
Back