Hỗ trợ UB huy động vốn tại Hồ Chí Minh và một số tỉnh lân cận

Hi, có gì gửi cho mình với nhe, khu vực miền Nam mình đang cần lắm.........Cám ơn bạn trước nhe, mai mốt lên Sài Gòn hậu tạ!!!!!!

Cám ơn anh nhé, mail của em đây
mail: minhhoangtc7@g.c (gmail.com)
Mong anh gửi sớm nhé..thanks anh nhiều :)

Đang online bằng đt nên chưa gửi dc. Hẹn tất cả các bạn đã để lại email 3h chiều nay nhé. Mình sẽ cắt ra mỗi bạn 1 ít. Còn dc hay ko thì còn tuỳ khả năng của bạn nhé. Ko gì là ko thể và đừng quên. Ko gì la dễ dàng. Có 1 thời gian dài làm sales tại psd trực thuộc petro việt nam nên kỹ năng tìm kiếm và đeo bám khách hàng có thể nói là xài đc nên bạn nào có gì khó khăn cứ pm nhé. Hiện tại về quê mở nhà hàng nhỏ nhỏ nên cũng muốn giúp sức phần nào. Nhớ lại quãng thời gian đầu lập nghiệp đất sài thành thật vất vả nên các bạn cùng cảnh cứ mạnh dạn nhé. Giao lưu- học hỏi

Đang online bằng đt nên chưa gửi dc. Hẹn tất cả các bạn đã để lại email 3h chiều nay nhé. Mình sẽ cắt ra mỗi bạn 1 ít. Còn dc hay ko thì còn tuỳ khả năng của bạn nhé. Ko gì là ko thể và đừng quên. Ko gì la dễ dàng. Có 1 thời gian dài làm sales tại psd trực thuộc petro việt nam nên kỹ năng tìm kiếm và đeo bám khách hàng có thể nói là xài đc nên bạn nào có gì khó khăn cứ pm nhé. Hiện tại về quê mở nhà hàng nhỏ nhỏ nên cũng muốn giúp sức phần nào. Nhớ lại quãng thời gian đầu lập nghiệp đất sài thành thật vất vả nên các bạn cùng cảnh cứ mạnh dạn nhé. Giao lưu- học hỏi
Em đã gửi mail và pm anh, anh nhớ hồi âm sớm nhé, gửi càng nhiều càng tốt ạ...hihi

may quá, trúng ổ rồi, gửi dùm mình với mrblue1989@ gmail.com
tks bác thớt

đề nghị tặng 1tr tín dụng cho việc làm của chủ thớt. Bác quá tốt bụng, giá như mình ở HCM city T_T

thấy mọi người xôm tụ quá mình cũng bon chen. mail quockhanh_cristiano@yh.c nhé bạn .Thanks bạn trước nhé

các bạn checks mail nhé! chúc may mắn! và xin nhấn mạnh lại đây là mình chia sẻ ko vì bất cứ mục đích gì. Đồng thời, danh sách các bạn vừa nhận đc chỉ là 1 phần nhỏ vì mình chỉ kịp gửi mỗi bạn hơn 20 khách hàng. Sẽ tiếp tục gửi nếu các bạn thấy bổ ích và có thể giúp đc các bạn. Đừng quên chúng ta cũng là 1 nhân viên sales nên để có đc 1 khách hàng ko chỉ dựa vào cái list này mà tất cả đều phải dựa vào năng lực mời chào và sư quyết tâm của các bạn. Có rất nhiều trường hợp khách hàng sau 3 tháng mới chịu giao dịch với mình. cũng có trường hợp khách hàng ở tận vũng tàu mặc dù không quen biết và chỉ qua điên thoại nhưng mình vẫn thuyết phục khách hàng giao dịch đc. ( Tận Tâm- Tận Tay)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,519
Thành viên mới nhất
nhacaivn88icu
Back
Bên trên