Hồ sơ ứng tuyển vào ANZ

Anh chị ơi, em là sinh viên năm 4 đại học Ngân hàng, hiện giờ em đang trong giai đoạn chuẩn bị hồ sơ thực tập vào Ngân hàng, mà ANZ là mơ ước lớn của em. Có anh chị nào có kinh nghiệm hay là thông tin về "hồ sơ" bao gồm những gì và kinh nghiệm viết CV cho NH này như thế nào, có thể chỉ giúp em được không ạ???

Em trông tin!!!

Chào em! Trước đây anh ra trường cũng đã làm việc tại rất nhiều ngân hàng và hiện đang làm việc tại ANZ, nếu em có mơ ước vào ngân hàng ANZ thì hồ sơ cũng như các ngân hàng khác thui em ah! điều quan trọng nhất mà ANZ quan tâm là kinh nghiệm, năng lực làm việc đặc biệt là trình độ ngoại ngữ của em, bởi vì tại ANZ tất cả làm việc đều bằng tiếng anh. Nếu như em đã có kinh nghiệm trong lĩnh vực bán sản phẩm tài chính thì khả năng đậu phỏng vấn có thể 80%. Bên ANZ các bạn DSA và TSA cũng như các DSO và TSO luôn làm việc rất căng thẳng nhưng được bù đắp xứng đáng và cũng có rất nhiều bạn đi từ những chức danh này lên bộ phận trên rất nhiều, hay nói cách khác môi trường ANZ là môi trường lý tưởng cho em phấn đấu, nếu ứng cử vào các bộ phận tín dụng DFM ko dc em có thể xin ứng cử vào TSA hoặc DSA từng bước đi lên cũng dc nếu em có đủ năng lực và nghị lực thì em sẽ thành công trong vòng 1 năm. Trước khi phỏng vấn em nên tìm hiểu sản phẩm của ANZ cũng như sản phẩm thế mạnh của ANZ nhé. Chúc em thành công!

Anh ơi, cho em hỏi trong thời gian sắp tới ANZ có tuyển internship không ạ, anh có tài liệu nào ôn thi vào ngân hàng Ngoại không,cho e ít tham khảo được không ạ ?

các bạn cho mình hỏi. Mình đang có xuất chạy vào ANZ. Chưa rõ công việc cụ thể. Đang chờ người ta gọi đi phỏng vấn trước đã. Bạn nào có kinh nghiệm rồi thì chia sẻ giúp mình với. Có nên chạy tiền như thế vào ANZ k vậy?:-/

các bạn cho mình hỏi. Mình đang có xuất chạy vào ANZ. Chưa rõ công việc cụ thể. Đang chờ người ta gọi đi phỏng vấn trước đã. Bạn nào có kinh nghiệm rồi thì chia sẻ giúp mình với. Có nên chạy tiền như thế vào ANZ k vậy?:-/

Có. Đưa tiền đây. Kekeke.........

Làm cho ANZ hình như có 2 loại àk :
Loại thứ 1 là ký hợp đồng với Talentnet (đối tác của ANZ) :Rất dễ vào,lương rất bèo bọt>>>Nhưng cũng là 1 con đường tốt để tích lũy kinh nghiệm làm việc.:)
Loại còn lại;ký hđ chính thức với ANZ: Đòi hỏi 1 trình độ kiến thức và kinh nghiệm làm việc ko phải nhỏ.Nhưng lương thưởng là 1 con số ko thể tưởng trước được 8->

Làm cho ANZ hình như có 2 loại àk :
Loại thứ 1 là ký hợp đồng với Talentnet (đối tác của ANZ) :Rất dễ vào,lương rất bèo bọt>>>Nhưng cũng là 1 con đường tốt để tích lũy kinh nghiệm làm việc.:)
Loại còn lại;ký hđ chính thức với ANZ: Đòi hỏi 1 trình độ kiến thức và kinh nghiệm làm việc ko phải nhỏ.Nhưng lương thưởng là 1 con số ko thể tưởng trước được 8->
Anh Phước hỏi giúp em cái vị trí Relationship Officer là kí hợp đồng trực tiếp hay thông qua Talentnet vậy?

Anh Phước hỏi giúp em cái vị trí Relationship Officer là kí hợp đồng trực tiếp hay thông qua Talentnet vậy?

Theo mình hóng hớt thì đây là vị trí nhân viên KHĐ với ANZ chứ ko qua trung gian bạn ạ.
Y/c rất cao :tốt nghiệp ĐH,anh văn lưu loát,kinh nghiệm sale 2 yrs,bla...blô... :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,083
Tổng số thành viên
351,443
Thành viên mới nhất
tienganhdilam
Back
Bên trên