help!!!! mình cần tư vấn chung cho sự lựa chọn SACOM vs ACB

levanvuong

Thành viên
bữa trước mình cũng có đăng bài này 1 lần, nhưng hầu hết các bạn đều dựa vào yếu tố lương cao hơn để chọn Sacom, hix, bạn ( anh/ chị) nào biết chút ít về môi trường làm việc ở 2 bank này thì chi giáo mình với, thực sự là mình đang ở ngã 3 đường

2 ngân hàng trên bạn trúng tuyển vị trí nào? Nếu cùng 1 vị trí, cùng trong 1 thành phố thì 1 vote cho ACB ^^ Lương thấp hơn 1 tí không sao!

2 ngân hàng trên bạn trúng tuyển vị trí nào? Nếu cùng 1 vị trí, cùng trong 1 thành phố thì 1 vote cho ACB ^^ Lương thấp hơn 1 tí không sao!
CV Tư vấn TCCN-ACB và CVQHKH cá nhân-sacom a ơi, sacom thì chỉ mới chuẩn bị pv thui, acb thì đậu rồi, a thấy acb môi trường ok ko? hi

Vote cho ACB, kịp thời và chuyên nghiệp. Bữa trước mình cũng đậu và đi đào tạo bên ACB thì Sacom gọi điện mời mình đi pv mặc dù mình thi bên Sacom trước nhưng mình đã từ chối thẳng :p. Thực sự thì hiện tại lương PFC bên ACB lúc mình ký offer so ra cũng ngang Sacom rồi :D

Vote cho ACB, kịp thời và chuyên nghiệp. Bữa trước mình cũng đậu và đi đào tạo bên ACB thì Sacom gọi điện mời mình đi pv mặc dù mình thi bên Sacom trước nhưng mình đã từ chối thẳng :p. Thực sự thì hiện tại lương PFC bên ACB lúc mình ký offer so ra cũng ngang Sacom rồi :D
thanks a, acb cũng gọi em lên hội sở đi học, mà học mấy tuần vậy a? lúc học có được trợ cấp gì ko? và a ký offer lương nhiêu vậy a?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên