HDBank tuyển Giao Dịch Viên tại Thái Nguyên và Quảng Ninh [30/09]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
có thông tin gì chưa nhỉ? hnay 27 rồi, bạn nào đc gọi thì báo cả nhà biết với nhé

cho mình hỏi 1 chút. mọi người nộp hồ sơ qua mail or nộp trực tuyến vậy. mình nộp qua mail mà k thấy có mail trả lời xem nhận đc chưa or j cả.

U nào nộp vào HD Quảng Ninh ko biết đã được gọi đi pv chưa nhỉ???????
mãi chả thấy tin tức gì cả hixhix'.'

Mình cũng nộp vào HD Quảng Ninh nhưng vẫn chưa thấy có tin tức gì cả!!!!

có bạn nào biết địa chỉ của HDbank ở QN ở đâu k?mới mở hay sao ấy nhỉ.......

HDBank sắp mở chi nhánh tại Quảng Ninh, các bạn có dự định nộp hồ sơ kiên nhẫn chờ đợi nha. Các bạn được tuyển sẽ được học việc 2 tháng tại Hà Nội để làm quen. Chúc các bạn thành công.

HDBank sắp mở chi nhánh tại Quảng Ninh, các bạn có dự định nộp hồ sơ kiên nhẫn chờ đợi nha. Các bạn được tuyển sẽ được học việc 2 tháng tại Hà Nội để làm quen. Chúc các bạn thành công.

Ban oi.cho mình hỏi chút. Thường khoảng bao lâu sau khi hết hạn nộp hsơ bank này gọi đi thi.thi tuyển có khó k?mình nộp wa mail mấy lần ở ha nội ma k thấy đc gọi.hix.thanks!

sao 30 rùi mà vẫn k thấy tin tức j nhỉ
có bạn nào đk ở TN mà nhận đc thông báo chưa

Bạn cho mình hỏi không biết nộp hồ sơ qua mail không biết NH có chắc là họ nhận đc hồ sơ của m k nhỉ? với lại k biết khoảng bg thì NH HDbank tổ chưc thi tuyển hay PV ấy nhỉ. như NH Gpbank ấy lâu kinh khủng, chờ dài cả cổ.....

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,235
Thành viên mới nhất
baychinkingtoe