HDBank HDBank tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội, TPHCM, Bình Dương, Hải Dương, Khánh Hòa, An Giang, Đắk Lắ

Đã có bạn nào đc gọi đi pv chưa? Thấy bảo thi xong 1, 2 hum có kq mà hnay chưa thấy gì. Hay bị tạch rừi. Mọi ng có tin tức gì thông báo cái cho a e còn biết nhá

hôm mình thi chị coi thi bảo 10-20 ngày mới có kq mà bạn. bạn làm mình hốt quá :-??

Chính xác thì chị í nói là, 1 tuần sẽ có kết quả nhé! Hết tuần mà ko được gọi thì là tạch rùi í

10-20 ngày cơ hả b? M cứ tưởng 1 - 2 ngày là có. Hic. Đọc trên UB thấy mội người cũng bảo HD nhanh lắm :(

lần này thì HD có vẻ ko nhanh lắm, lúc thi cũng khác , mình cứ tưởng thi trên máy, ai ngờ đến thi viết trên giấy. các bạn thi vị trí GDV cũng thi trên giấy chứ?

lần này thì HD có vẻ ko nhanh lắm, lúc thi cũng khác , mình cứ tưởng thi trên máy, ai ngờ đến thi viết trên giấy. các bạn thi vị trí GDV cũng thi trên giấy chứ?
ấy thi QHKH à ở tầng 4 hả? tớ tưởng thi trên máy, thấy có máy tính mà! Hôm thi xong chị í bảo, tớ cũng không nhớ chính xác nhưng đại khái là 1 tuần hoặc hơn 1 tuần tí là có kết quả! Lâu nhỉ? hum í GDV có 20 bạn thôi mà

ấy thi QHKH à ở tầng 4 hả? tớ tưởng thi trên máy, thấy có máy tính mà! Hôm thi xong chị í bảo, tớ cũng không nhớ chính xác nhưng đại khái là 1 tuần hoặc hơn 1 tuần tí là có kết quả! Lâu nhỉ? hum í GDV có 20 bạn thôi mà

đính chính là 21 bạn nhé. hihi. t cũng thi GDV, chưa thấy gọi gì, hôm nay là hết thứ 4 roài :|

T thi hỗ trợ tín dụng, làm bài trên giấy cơ, hôm đó thi có đến 70 mạng ý @@

mng ơi có kq test thì tbao cho mng nhé. mình thấy sốt ruột quá hic hic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti