HDBank HDBank tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội, TPHCM, Bình Dương, Hải Dương, Khánh Hòa, An Giang, Đắk Lắ

Sao bạn nghĩ đơn giản thế, hỗ trợ tín dụng là thẩm định và chỉ "xem qua hồ sơ" thì hỏng rồi ;)) hiện h ngân hàng nợ xấu nhiều và phải tuyển nhiều chuyên viên xử lý nợ cũng vì cái tội "xem qua " đấy, còn vị trí này tại sao lại yêu cầu luật dân sự thì vì luật thương mại, doanh nghiệp... cũng từ luật dân sự mà ra, nó là cơ sở chung nhất. Và để thẩm định tốt các tài sản bảo đảm thì phải hiểu luật nhé :)
đã là luật rồi mà còn là luật dân sự nữa mới ghê chứ :))
cái hỗ trợ tín dụng là thẫm định và xem qua hồ sơ cho vay kí tên thôi chứ có j đâu. dân luật sao thẫm định được. còn nếu tuyển luật thì phải là luật kinh tế =))

- - - Updated - - -

bạn ứng tuyển vị trí gì vậy ở HN à bạn?
sáng thứ 7 đi thi viết rồi :)
Ko biết thi thố kiểu gì nhỉ, có 2 môn

Mình thi QHKH cách đây 2 tháng, nhớ khá rõ đề thi IQ, xác suât cũng phải 16/20 câu, mấy bữa nữa mình chia sẻ cho các bạn, hướng ôn thi Nghiệp vụ nữa:). Bên HD chỉ cần đạt 50% điểm là đc gọi đi pv đấy.

Mình thi QHKH cách đây 2 tháng, nhớ khá rõ đề thi IQ, xác suât cũng phải 16/20 câu, mấy bữa nữa mình chia sẻ cho các bạn, hướng ôn thi Nghiệp vụ nữa:). Bên HD chỉ cần đạt 50% điểm là đc gọi đi pv đấy.
luôn và ngay đi bạn, mấy bữa nữa thì bọn mình cũng test xong rùi. hihi

- - - Updated - - -

Mới phỏng vấn sơ tuyển sáng nay mà chiều đã được gọi test ah bạn. nhanh thế @@

uhm, chiều nay chị ý gọi rùi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489