HDBank HDBank tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội, TPHCM, Bình Dương, Hải Dương, Khánh Hòa, An Giang, Đắk Lắ

Bên HD nãy gọi mình, cuộc đầu tiên mình bấm nhầm nút tắt, vì để đt dưới gối >.<. Gọi lại thì tổng đài bảo chắc nhân sự gọi, nhưng ko biết việc gì, lát gọi lại sau. Vừa kiểm tra lại máy thì thấy 1 cuộc gọi nhỡ từ HD. Ôi ngày nào cũng canh đt, đến lúc được gọi thì thế này đây. Bao nhiêu lần như vậy rồi, có cả lần mất việc vì để lỡ đt :(.
Họ gọi thông báo những gì đấy hả mọi người?

mình được hẹn 10h10 sáng thứ 3 pv ở hqv bạn ah. thứ 2 bạn gọi lại sau cũng được mà. cứ chuẩn bị tinh thần vì Hd gọi r mà :)

ôi tớ gọi lại được rồi, sáng t3, tại HQV, ôi chắc tớ pv tốp đầu quá. huhu. từ bé đến giờ đi thi toàn ngồi trên, sổ điểm cũng ở trên, gọi vào phòng thi cũng là vào trước... sau này tớ phải đặt tên con vần cuối x,y,z gì đó mới đc, cho nó đỡ khổ :((

c pv lúc mấy giờ thế :). HD pv theo kiểu từng ng vào 1 hay 1 nhóm nhỉ? mà PV k biết nhiều ng k?

tớ cũng có biết gì đâu. đây là lần thứ 2 pv GDV, và lần đầu tại HD bank :(

sao cái topic này lại im ắng thế nhỉ? hic. sắp pv tới nơi r mà chẳng biết ôn gì và cũng k có tinh thần học tập gì cả?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,526
Thành viên mới nhất
The Chainsmoker
Back
Bên trên