HDBank HDBank Tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội, Hải Dương, Hải Phòng, Cần Thơ, Đăk Lắc, Đồng Nai

chị k p anh em ạ - hơi nghi nghi và HD tuyển liên tuch nhưng trên các Box của Ub hầu như m người nháo nhác hỏi nhau có ai dcd đi pan k ? và chẳng thấy mấy những ng dc gọi :(
Chơi đâu anh, tuyển thật mà. Đợt vừa rồi phòng em thêm 4 người mới đó;))

chị k p anh em ạ - hơi nghi nghi và HD tuyển liên tuch nhưng trên các Box của Ub hầu như m người nháo nhác hỏi nhau có ai dcd đi pan k ? và chẳng thấy mấy những ng dc gọi :(
Nhầm sang anh Thao:D
Cái này chị yên tâm vì vẫn tuyển và vẫn vào đều mà. Như phòng em tháng trước có thêm 4 nhân khẩu nữa mà.

Hơ hơ. Hóa ra lại là chị à ;)) Đăng tuyển nhiều thì cũng phải có 1 vài vị trí là tuyển thật chứ. Như seabank đang è cổ đuổi NV mà còn đăng tuyển nữa là ;)

chả nhẽ mình cũng bon chen vụ này ;)) mình đang làm hỗ trợ tín dụng bên GPBank nhưng mà muốn đổi môi trường làm việc. hehe

Vị trí hỗ trợ sẽ HD chỗ mình làm đang cần nhân sự, đợt này tuyển hỗ trợ chắc chi nhánh HK lấy 1-2 người. Không phải ảo nhá

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
cũng đang chờ tin từ HD, lướt qua một luọt mà chưa thấy cái nào có động tĩnh gì, lúc đến lại dồn dập một lúc làm người ta khó xử, có nhiều cơ hội đâu mà cứ phải nâng lên đặt xuống, rồi bỏ bớt đi, hức

hôm trước 25/4 HD hải phòng có gọi mình phỏng vấn vị trí cv KHCN nhưng mìnhđang ở hn ko về kịp ý :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên