HDBank HDBank tuyển dụng Giao dịch viên tại TPHCM [20.05.2013]

ặc,được gọi vẫn zui hơn chứ bạn, chứng tỏ HS mình đạt, chứ k thì gọi là TẠCH từ vòng gửi xe :(

Bạn không hiểu đâu, thà hôm phỏng vấn đừng cho mình hy vọng thì giờ mình đâu có thất vọng. Hôm phỏng họ trao đổi với mình rất nhiều thông tin về công việc sau này nên mình nghĩ chắc là ok. Vậy mà nhận được mail mình shock toàn tập.
Mà thôi, cứ xem đây là kinh nghiệm cho bản thân vậy, chắc do tụi mình chưa có duyên với ngân hàng này, phải chiến tiếp thôi. Sống là phải phấn đấu mà!:-bd

- - - Updated - - -

mình cũng nhận được mail như này luôn. hix :((

Bạn phỏng vấn hôm nào vậy?

Thà không được gọi các bạn à. Như mình được gọi đi test, đi phỏng vấn, cũng hy vọng lắm, vậy mà cũng tạch. Thất vọng vô cùng!

Bạn phỏng vấn ngày mấy thế, mình phỏng vấn vòng cuối sáng 3/5 trên Hội Sở. Bữa phỏng vấn thấy mọi thứ đều ok, giám đốc nghe trả lời cứ gật gù ok chứ không bắt bẻ lại gì cả. Sau khi pv xong có nói sau 3 ngày nếu đạt sẽ liên lạc qua điện thoại. Bữa nay là ngày thứ 4 rồi chưa thấy ai gọi chắc mình rớt rồi, nhưng cũng không nhận được mail giống bạn. Chả biết thế nào.

Bạn phỏng vấn ngày mấy thế, mình phỏng vấn vòng cuối sáng 3/5 trên Hội Sở. Bữa phỏng vấn thấy mọi thứ đều ok, giám đốc nghe trả lời cứ gật gù ok chứ không bắt bẻ lại gì cả. Sau khi pv xong có nói sau 3 ngày nếu đạt sẽ liên lạc qua điện thoại. Bữa nay là ngày thứ 4 rồi chưa thấy ai gọi chắc mình rớt rồi, nhưng cũng không nhận được mail giống bạn. Chả biết thế nào.
Mình phỏng vấn hôm 4/5, cũng y như bạn, lúc phỏng vấn anh GĐ cứ nói đỡ cho mình suốt, còn chị nhân sự xoay mình như chong chóng, chê quá trời, cũng hy vọng mà hôm nay nhận thư cảm ơn buồn tê tái.
Hôm phỏng vấn của bạn hội đồng tuyển dụng có mấy người vậy?

Tiêu đề mail nộp vào vị trí này nên ghi như thế nào vậy ạ? Em băn khoăn không biết ghi sao. Em cảm ơn ạ.

Có ai pv hôm 18.4 mà nhận được kết quả gì chưa? Sao ko có thông tin gì hết?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Tinh hinh la minh khong hieu noi, minh khong tham du ky thi tuyen ma cung nhan dc mail y vay,cha hieu noi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên