HDBank HDBank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội [25.03.2016]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
vâng =)) trong yêu cầu không ghi gì đến PHẢI là nam hay nữ và không thấy giới hạn độ tuổi thì có lý do gì lăn tăn khi nộp đâu bạn ^^
(dù biết là ưu tiên nữ và ưu tiên các bạn trẻ, nhưng kệ chứ >:]] )
mình trước làm HDBank đây, trừ trung tâm kinh doanh ra thì mình chưa thấy chỗ nào có GDV nam cả, hỏi khí ko phải bạn đẹp trai ko? :D (hỏi thật ko phải đểu đâu)

thế à =)) thanks bạn, bạn nói thế thì mình hiểu kết quả rồi :D
bạn hỏi thật thì mình cũng trả lời thật: ....
à mà trước khi trả lời thật thì cho mình hỏi: theo bạn thì thế nào gọi là "đẹp trai" ? vì nói thật là trong từ điển của mình, thì chưa định nghĩa được xấu, đẹp, hay, chán, dở ....

mình trước làm HDBank đây, trừ trung tâm kinh doanh ra thì mình chưa thấy chỗ nào có GDV nam cả, hỏi khí ko phải bạn đẹp trai ko? :D (hỏi thật ko phải đểu đâu)

thế à =)) thanks bạn, bạn nói thế thì mình hiểu kết quả rồi :D
bạn hỏi thật thì mình cũng trả lời thật: ....
à mà trước khi trả lời thật thì cho mình hỏi: theo bạn thì thế nào gọi là "đẹp trai" ? vì nói thật là trong từ điển của mình, thì chưa định nghĩa được xấu, đẹp, hay, chán, dở ....

Tớ đk GDV đợt này, vừa nhận đc mail đi pv vào 4/4. Bạn nào có kinh nghiệm pv rồi chia sẻ nhé. Mình lần đầu pv ngân hàng :( vị trí này nếu hỏi về nghiệp vụ thì có những tình huống nào hay gặp nhỉ? Thank các b :(

Back
Bên trên