HDBank HDBank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội [25.03.2016]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
mình vừa mới nộp trên trang chủ của hd và có nhận dc email tự động rồi, không biết nếu hồ sơ được xét duyệt thì sau bao lâu sẽ có lịch thi / phỏng vấn ? bạn biết không ? và qua email / điện thoại hay phải check trên trang chủ hdbank ?
Nhanh thôi bạn. Mình là 1 ngày

PV sơ loại NH chủ yếu đánh giá ngoại hình, tác phong, khả năng giao tiếp, xử lý tình huống ở mức độ cơ bản và thái độ của ứng viên. Thời gian PV chỉ tầm 5 - 10p. Các câu hỏi PV cũng nhẹ nhàng: giới thiệu bản thân ngắn gọn, hiểu biết về vị trí, tại sao lại nộp vị trí, một số thông tin cá nhân khác,... Một số ít NH PV sơ tuyển theo hình thức gọi 5 ứng viên vào cùng lúc. Bạn chú ý đến hình thức, trang phục, tìm hiểu về vị trí, NH là được. Quan trọng là tự tin, giao tiếp và ứng biến tốt, thái độ tích cực, cầu thị là được.
Sơ loại xong rồi mới test hả bạn?

^.^ mình cứ hỏi thế thôi, chưa biết thì cứ hỏi vậy thôi, tính mình thế, còn chẳng quan trọng, được gọi thì tốt, mà ko được gọi thì chắc mình kém
mình hiện đang làm QHKH CN , chạy hơn năm rồi, chán rồi, giờ cứ thử đổi mới thôi
mình cũng sợ làm qhkh r.sợ chỉ tiêu.giờ chỉ muốn đậu backoffice thôi.nhưng mà khó quá!haizzzzzz

Bạn nộp vào vị trí nào vậy , tớ nộp 9 ngày rồi mà chưa thấy gọi gì cơ
chắc out rồi....huhuu
Mới hết hạn nộp hồ sơ hôm qua, ít nhất cũng phải sang tuần mới có kết quả vòng hồ sơ. Nên chuẩn bị dần thay vì sốt ruột :D

Bạn nộp vào vị trí nào vậy , tớ nộp 9 ngày rồi mà chưa thấy gọi gì cơ
chắc out rồi....huhuu
Mình trong nộp trong sg nè. vị trí chuyên viên kế toán. bạn nộp trực tuyến chắc nhanh hơn đó. mình nộp xong mai là gọi lun. xong thấy ng ta gỡ cái tin tuyển dụng xuống lun trong vòng 2 ngày à. còn trước đó ng ta đăng tuyển cái tin đó tận 5 ngày cơ. chắc nhìu ng nộp qá đủ ứng viên lun.

Back
Bên trên