HDBank HDBank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội [10.02.2013]

do bạn k biết tạo civi thôi .tớ có 1 bằng ĐH khoa kế toán & 1 bằng cao đẳng kho TCNH tớ nộp bằng cao đẳng nhưng đều đc gọi đi pv cả đấy thôi .quan trọng là bạn trả lời và hiểu vị trí mình ntn thôi

làm ngân hàng Hấp diêm bank thà làm cho doanh nghiệp nc ngoài còn hay hơn . GDV chỉ cần giao tiếp tốt khẳ náng đàm phán ,tư vântoost sp cho khách hàng .nvuj có phần mềm làm cả rồi .gửi tiền vào cái này -rút tiền vào cái kia thế là xong

thế thì mời bạn thi vào doanh nghiệp nước ngoài nhá =)) nói thật chứ bạn bảo thà làm cho doanh nghiệp nước ngoài -> chứng tỏ bạn cũng giỏi đấy chứ, vào làm doanh nghiệp nước ngoài chắc cũng chả khó đâu nhỉ.Bản thân là nhà tuyển dụng người ta có quyền, đầy sinh viên bây h bằng giỏi vẫn thất nghiệp đấy.Bạn chấp nhận được điều kiện thì đi thi, cơ mà mình nói thật nếu có thi chắc j bạn đã đỗ, mà đỗ rồi chắc j bạn đã làm được việc.Làm thì đúng là trên phần mềm nhưng tự dưng bạn biết làm chắc.Làm k cẩn thận mất khách, đền tiền -> thế là xong =)) Bạn ăn nói trẻ trâu quá đây

tại vị trí của tôi bây giờ lương khá cao hwon so với nhân viên NH rất nh nên đỗ bank tôi có thiết tha j đâu

tại vị trí của tôi bây giờ lương khá cao hwon so với nhân viên NH rất nh nên đỗ bank tôi có thiết tha j đâu

Vậy là bạn giỏi rồi, còn bây h bon chen nh đầy ra đấy, mấy ai đỗ đâu, mà sao mình thấy box tuyển dụng nào bạn cũng tham gia vậy, chắc cv của b nhàn quá nên vào xem bọn trẻ trâu bon chen thế nào hả
Nói thật chứ mấy ng trong nh cứ kêu làm chán, chán mà k chuyển đi, bây h xin vc đâu có dễ, chỗ nào vào dc là tốt rồi

Nhà mình ai nhận đc thông báo đi pv thì ới iem 1 tiếng nhé. đỡ phải ngóng ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back