HDBank HDBank tuyển dụng CV Quản lý & Hỗ trợ tín dụng tại Hà Nội [20.02.2014]

Của bạn cũng được hỏi nhiều nhỉ @@ Cơ mà đỡ sock hơn tớ :)) Bạn trả lời được là ok rùi :) Khi nào được gọi nhớ báo để anh em đỡ mong ngóng :) Tớ mà bít là hỏi về TTQT thì tớ đã ôn lại TTQT rùi, huhu :( Ai đời lại chỉ đi ôn mấy cái tín dụng làm giề :(
Công nhận câu của bạn hỏi khó, họ hỏi t về luật nhiều hơn. T mà bị hỏi lc chắc cũng k nhớ. Hồi làm NH có ttqt cũng chỉ làm TT trả trc/ trả sau là hết. Trên chi nhánh nhiều khách lớn thì mới biết làm lc.
C có kết quả thì cũng báo nhé. T k dám chăc gì vì có câu t trả lời k đungs mà

@mayanh : he, t cũng nghỉ NH đc 1n rồi giờ quay lại. Mấy câu tại sao e nghỉ thì chỗ nào pv cũng hỏi. Hồi đầu t hay cuống cứ lấy hết lí do nọ lí do kia loanh quanh không thoát đc. Bh t rút kinh nghiẹm cứ nói thật, chỉ là cách mình diễn đạt thì khéo hơn, tránh chê bai hay kêu ca cv trước là ổn

Hic hic tớ tưởng có mỗi tớ đi nghỉ việc NH cũ rồi mới đi tìm chỗ mới. Để rồi pv cứ bị hỏi câu đó, khó trả lời quá. Hình như là Nữ mà đi làm 1-2 năm nên NH ngại tuyển hay sao ấy, vị họ k thích vướng chuyện chồng con. Haixxxx.

Công nhận câu của bạn hỏi khó, họ hỏi t về luật nhiều hơn. T mà bị hỏi lc chắc cũng k nhớ. Hồi làm NH có ttqt cũng chỉ làm TT trả trc/ trả sau là hết. Trên chi nhánh nhiều khách lớn thì mới biết làm lc.
C có kết quả thì cũng báo nhé. T k dám chăc gì vì có câu t trả lời k đungs mà
Cậu chỉ trả lời sai vài câu, còn tớ thì sai HOÀN TOÀN :)) Hồi trước tớ làm KHCN, cũng chả động gì đến LC luôn :(

Các bạn pv vị trí chuyên viên quản lý và hỗ trợ tín dụng thứ 4 tuần trc có bít bao giờ có kq hem nhỉ? Hum pv t quên mất hem hỏi :(

Hôm nay đã trình vòng cuối cho sếp rùi bạn ạ. Chỉ cần các sếp duyệt qua vòng này nữa là xong thui. Chờ đợi, chờ đợi @@

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,675
Thành viên mới nhất
glaivemerch
Back
Bên trên