HDBank HDBank tuyển dụng CV Quản lý & Hỗ trợ tín dụng tại Hà Nội [20.02.2014]

Các bạn nhận đc email cho mình hỏi hdbank có gửi bảng điểm test của tất cả k? Hay chỉ thông báo điểm cá nhân thôi
Email mình k bik bị gì toàn fai gọi hỏi nsu chứ k nhận đc mail. Mình chỉ bik mai pv @@
Mà ai bik cụ thể hdbank vị trí này gồm cviec gì k. Mình thắc mắc vì trên phần mô tả nói vị trí này viết quy trình nhưng bình thường HTTD chỉ làm cviec liên quan đktsbđ, gn thôi. Vậy là sao?

Các bạn nhận đc email cho mình hỏi hdbank có gửi bảng điểm test của tất cả k? Hay chỉ thông báo điểm cá nhân thôi
Email mình k bik bị gì toàn fai gọi hỏi nsu chứ k nhận đc mail. Mình chỉ bik mai pv @@
Mà ai bik cụ thể hdbank vị trí này gồm cviec gì k. Mình thắc mắc vì trên phần mô tả nói vị trí này viết quy trình nhưng bình thường HTTD chỉ làm cviec liên quan đktsbđ, gn thôi. Vậy là sao?
Ko gửi điểm bạn ạ, mình cũng thấy phần Mô tả công việc nghe ảo diệu thật. Đọc mãi vẫn ko hiểu cụ thể mình làm gì @@

các bạn có bị yêu cầu mang đầy đủ hồ sơ có công chứng theo không. hiện tại tớ không có đủ bộ hồ sơ thì làm thế nào ?

mk thi đc 9.5 - 6.33 mà ko đc đi pv...:-(( ko biết nghiệp vụ đc bn nk như những lần trc là khả năng đc pv là cao r

nghiệp vụ dưới 5 nên ko đc gọi b ạ..mk hỏi nhân sự chị ấy bảo thế..chấp nhận :-(

các bạn đc hẹn mấy giờ sáng mai đi pv thế? Mình đc hẹn 8h30. Chưa cpi đc nên mang hồ sơ photo

Hic, có ai pvấn về chưa? Buồn quá, ko trả lơi đúng câu nào hết :( Anh chị ấy còn nói luôn là thất vọng về em quá, vì điểm thi nghiệp vụ cao thế mà... Buồn thúi ruột :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,604
Thành viên mới nhất
misotamtaem
Back
Bên trên