HDBank HDBank tuyển dụng CV Quản lý & Hỗ trợ tín dụng tại Hà Nội [20.02.2014]

mình cũng học ngân hàng được mail đi pv sơ tuyển 3/3 mà hôm nay xem lại yêu cầu bằng luật, chẳng hiểu sao lúc đầu lại nộp vào vị trí này :-?

mình độc qua tên, chỉ kịp để í xem đồi kinh nghiệm không,mấy năm, giờ xem lại,mới thấy yêu cầu bằng luật, nên thấy lo lo bạn @snaptu có kinh nghiệm chưa. đang làm ở đâu rồi

@Ms Trần học luật về NH thì m ko rõ là có khoa nào trường nào đào tạo chuyên sâu không ; mình đang làm trái nghề, h cứ vừa làm vừa thi tuyển, học ra thấy tiếc công sức học hành nên vẫn cứ muốn vào làm NH cho nó đỡ phí kiến thức

@Ms Trần học luật về NH thì m ko rõ là có khoa nào trường nào đào tạo chuyên sâu không ; mình đang làm trái nghề, h cứ vừa làm vừa thi tuyển, học ra thấy tiếc công sức học hành nên vẫn cứ muốn vào làm NH cho nó đỡ phí kiến thức
:( mình đợt trước cũng vậy, nhưng giờ nghỉ hẳn rồi, bạn học lớp nào? 3/3 c pv mấy giờ.t 10h nè, cố lên, nghe nói NH này cũng được :)

:( mình đợt trước cũng vậy, nhưng giờ nghỉ hẳn rồi, bạn học lớp nào? 3/3 c pv mấy giờ.t 10h nè, cố lên, nghe nói NH này cũng được :)
t 9h, giờ cứ chọn 1 số chỗ cảm thấy có cảm tình thì mới có động lực học ôn, NH giờ cũng có 5 7 loại nhưng nói chung cũng là 1 môi trường tốt để mình rèn luyện trước khi nghĩ đến những chỗ lành hơn

t cũng HVNH ra nè. t đọc trên web HDB ghi là "tốt nghiệp trường thuộc khối ngành kinh tế, ngoại thương. ưu tiên đại học luật". chứ mấy đợt trước t thấy ghi hẳn là tốt nghiệp đại học luật thì t ko nộp.
link nè http://jobs.hdbank.com.vn/copy-of-chuyen-vien-quan-ly-va-ho-tro-tin-dung
t cũng ko biết sao trên ub lại ghi là đại học luật nữa

hic, mai cũng dc gọi đi pv HTTD. Mình học thẩm định của KTQD, chả biết quái gì về tín dụng hay luật cả. chỉ biết mỗi bên định giá. K biết mai đi pv thế nào đây. Chả hào hứng tý nào cả. Bạn nào cho mình động lực mai đi với. 16h chiều mai đây ạ. hức hức

hic, mai cũng dc gọi đi pv HTTD. Mình học thẩm định của KTQD, chả biết quái gì về tín dụng hay luật cả. chỉ biết mỗi bên định giá. K biết mai đi pv thế nào đây. Chả hào hứng tý nào cả. Bạn nào cho mình động lực mai đi với. 16h chiều mai đây ạ. hức hức
tớ 15h30 đây nè, hic, chả biết gì về Luật nên lo quá :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,600
Thành viên mới nhất
thecrampsmerch
Back