HDBank HDBank tuyển dụng CV QHKH Doanh nghiệp tại Hà Nội [30.12.2013]

Đừng phụ thuộc vào tính năng này bạn ạ, vì tính năng này do Google tự động lọc tin tuyển dụng từ UB & gửi về các mail đăng ký. Nhược điểm là gửi rất ít & không phải lúc nào cũng update. UB k tác động được vào việc gửi mail này. Bạn nên chủ động tìm kiếm trên UB để k bỏ lỡ các tin tuyển dụng mình quan tâm.

Anh nói vậy tức là dịch vụ này của UB đang trở thành 1 thứ vô dụng sao..khi em đăng ký hòm mail của mình vào dịch vụ trên em không kì vọng nhận được những tin tuyển dụng đã hết hạn 2 tháng rồi ...

Nếu đây quả thật là sự thực thì có cách nào cắt được dịch vụ này đi không anh...em sẽ get notifications trên fb của ub cũng được

Anh nói vậy tức là dịch vụ này của UB đang trở thành 1 thứ vô dụng sao..khi em đăng ký hòm mail của mình vào dịch vụ trên em không kì vọng nhận được những tin tuyển dụng đã hết hạn 2 tháng rồi ...

Nếu đây quả thật là sự thực thì có cách nào cắt được dịch vụ này đi không anh...em sẽ get notifications trên fb của ub cũng được
Không hoàn toàn vô dụng nhưng thực chất nó k hữu dụng em ạ. Đa phần vẫn là những tin còn hạn nộp HS. Không nên chỉ phụ thuộc vào nó. Mình đang tìm việc thì phải chủ động tìm qua tất cả các kênh. Hẳn em cũng sẽ thắc mắc tại sao lại ít tin tuyển dụng gửi vào mail như thế. Anh cũng k biết có hủy được tính năng này không nữa. Vì nó gửi k nhiều nên em chịu khó del vậy:)

Đã ai sau buổi pv tại 32 tran ung dao có thông tin gì chưa??? Chờ 1 tuần rồi mà chưa thấy gì cả

Nhớ đến vụ hủy dịch vụ này, rất dễ thôi, em vào 1 email báo tin tuyển dụng bất kỳ, kéo xuống dưới cùng sẽ thấy dòng chữ "To stop receiving these emails, you may unsubscribe now", em click vào "unsubscribe now" là được:D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,656
Thành viên mới nhất
jiangnantiyu111
Back
Bên trên