HDBank HDBank tuyển dụng CV QHKH Doanh nghiệp tại Hà Nội [30.06.2013]

hjc hnay đc gọi mà t k nghe rõ chị ấy bảo gì, lúc về điện lại thì các chị ấy nghỉ rùi. Chị ấy bảo pv lần 2 ak?

các bạn dc gọi pv lần 2 ngta nói tn thế? Sao tớ chả có tin tức gì nhỉ, tạch rồi ah :(

Có tớ, cậu đc gọi vào mấy h, hôm nào đi đấy cậu, bít đâu cùng chỗ..:D
ban duoc goi luc nao the. so dien thoai ban hay so di dong vay ban. mình duoc so di dong goi nhung khong nghe kip, khong biet co phai khong. hoi hop qua. sorry vi minh khong danh co dau duoc.

bạn tớ được gọi, ko phải tớ. Nó pv đôi anh chị ngồi giữa :( Tớ pv ở đôi khó tính nên là cũng xác định :((

t họ gọi máy bàn cậu ah, khoảng 5h30 gì đó, họ nói đến 32 Trần Hưng Đạo nghe trao đổi cv gì gì ý...hị hị..mà sao m.ng lại nói hôm pv bàn mà 2 chị con gái là TD cá nhân nhỉ??? hoang mang!!!
ban duoc goi luc nao the. so dien thoai ban hay so di dong vay ban. mình duoc so di dong goi nhung khong nghe kip, khong biet co phai khong. hoi hop qua. sorry vi minh khong danh co dau duoc.

thế là bạn Rolly đỗ rồi, họ hẹn đến trao đổi cv hôm nào thế bạn?

Chiều nay tớ cũng được gọi, chị bảo đến gặp giám đốc chi nhánh HK. Có bạn nào đi chiều thứ 2 tuần tới không thế?ko biết vòng 2 sẽ ntn đây :-s

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên