HDBank HDBank tuyển dụng CV QHKH Doanh nghiệp tại Hà Nội [30.06.2013]

Mình bị chuyển từ sáng lên chiều, lếch thếch về rồi lại lếch thếch đên :(.
Phỏng vấn thì cứ kiểu gì, nói chung hi vọng rất mong manh :(.
Mọi người pv tn thế?

Mọi ng phỏng vấn tốt không, mình trả lời bây giờ nghĩ lại thấy ngu quá..hichic..đúng là chán...:(

Họ lấy ng có kinh nghiệm mà, họ chả hỏi mấy, mà cũng chả biết là hỏi như thế cho vui hay sao ý :(

Các bạn có tìm hiểu về HD trước khi đi pv không? Nên tìm hiểu kỹ nhé, để sau này ko hối hận.

mình toạch rồi, a pv bảo thẳng luôn là ko hợp vị trí này. A ấy hỏi là nh giao chỉ tiêu thế này thế này thì e hoàn thành = cách nào, mình trình bày từng bước từ xác định kh mục tiêu, cách tiếp cận (=phone, hẹn gặp trực tiếp)... a đấy bảo bây h ko làm thế đc, vì ko có chủ doanh nghiệp nào chịu nghe đt của e đâu mà gặp. Chốt lại a đấy hỏi là e có mối quan hệ nào để hoàn thành mục tiêu ko? nói cụ thể cho a biết,lol

mình toạch rồi, a pv bảo thẳng luôn là ko hợp vị trí này. A ấy hỏi là nh giao chỉ tiêu thế này thế này thì e hoàn thành = cách nào, mình trình bày từng bước từ xác định kh mục tiêu, cách tiếp cận (=phone, hẹn gặp trực tiếp)... a đấy bảo bây h ko làm thế đc, vì ko có chủ doanh nghiệp nào chịu nghe đt của e đâu mà gặp. Chốt lại a đấy hỏi là e có mối quan hệ nào để hoàn thành mục tiêu ko? nói cụ thể cho a biết,lol
Bạn vào bàn anh khó tính đeo kính với chị miền Nam ah? bàn đấy khó nhất, khổ :(
Nhưng bàn nào cũng hỏi quan hệ cả thôi :)

Bạn vào bàn anh khó tính đeo kính với chị miền Nam ah? bàn đấy khó nhất, khổ :(
Nhưng bàn nào cũng hỏi quan hệ cả thôi :)

đúng rồi, ngay lúc vào mình đã cầu mong ko bị bàn đấy pv rồi thế mà vẫn dính,hic. Thấy bàn có 1 cô + 1 chị bên kia là thân thiện nhất. Nhưng dù sao những điều a ấy nói với tớ cũng đúng, cũng giúp ích cho mình nhưng mà ko thích cái kiểu nhăn nhó của anh đấy, nói đến công việc mà lúc nào cũng bảo khó lắm, ko làm đc đâu, đi tù hàng loạt,... nản luôn,hic.

mình cũng vào bàn của 1 chị miền nam phía bên trái, anh kia thì mình không để í lắm vì lúc đấy anh ấy có điện thoại mà a ấy cũng không hỏi gì nhiều, nhưng mình thấy annh chị ấy rất thân thiện mà. Đặc biệt là chị miền nam ấy. Bạn tớ thì lại kêu anh chị ngồi giữa có vẻ khó tính nhất

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,643
Thành viên mới nhất
byker159
Back
Bên trên