HDBank HDBank tuyển dụng CV QHKH doanh nghiệp làm việc tại Hải Dương [12.10.2012]

Hic. Bạn Duyên hôm pv cùng mình bảo gọi điện lên hỏi thì được trả lời là cn Hải Dương k tuyển được ai. Nản luôn :-<

Các bạn ơi, cho mình hỏi với:
Mình nộp hồ sơ qua email cho Ngân Hàng HDBank: - Qua email tintq@hdbank.com.vntuyendung@hdbank.com.vn có kèm file đính kèm 2.9MG. Mình đã gửi rất nhiều lần không được. Các bạn đã có kinh nghiệm làm sao gửi hồ sơ bây giờ nhỉ.^^
Cám ơn các bạn nhìu!!!

Cái này là do nhiều yếu tố . Bạn thử kiểm tra lại tiêu đề mail và tiêu đề của file đính kèm . Và đừng chèn thêm hàng cột nếu nhà tuyển dụng không cho phép

Hi, anh Hải.
Tiêu đề Mail em để là: Hồ sơ ứng viên-Nguyễn Thị A
Tiêu đề Hồ sơ đính kèm: Nguyen Thi A- CVQHKH
Nếu em để như vậy có được ko anh?
Cám ơn anh nhìu!!!

Hi, anh Hải.
Tiêu đề Mail em để là: Hồ sơ ứng viên-Nguyễn Thị A
Tiêu đề Hồ sơ đính kèm: Nguyen Thi A- CVQHKH
Nếu em để như vậy có được ko anh?
Cám ơn anh nhìu!!!

Thế là ok đó bạn. HDB cũng thoải mái trong việc yêu cầu ứng viên phải làm những gì lắm.
Đọc hết mấy trang tuyển dụng của HDB mà mình cũng thấy bùi ngui ngày chân ướt chân ráo nộp đơn, đi thi, đi phỏng vấn. Cuộc sống tươi đẹp!(^^)

Bạn mình làm ở hội sở trên NTMK phòng thẩm định ... nó nói đuổi còn không hết thì tuyển làm cái mô tê gì :)) HD đăng chơi cho có àh các bạn :D

Bạn mình làm ở hội sở trên NTMK phòng thẩm định ... nó nói đuổi còn không hết thì tuyển làm cái mô tê gì :)) HD đăng chơi cho có àh các bạn :D

Bạn boy cu te ui, sao lại nói thế để làm nhụt trí các em nó. Cứ cố gắng lên các bạn nhé! Nói thật là cũng còn nhiều yếu tố quyết định lắm ! (^^)

Bạn boy cu te ui, sao lại nói thế để làm nhụt trí các em nó. Cứ cố gắng lên các bạn nhé! Nói thật là cũng còn nhiều yếu tố quyết định lắm ! (^^)

Hj mình chỉ nói sự thật những gì thằng bạn mình đã chứng kiến và kể mình nghe thui :) chứ ko có ỳ gì đâu các bạn cứ thử nộp biết đâu vận may lại đến thì sao :) nhưng theo mình thấy thì fân đông hồ sơ gửi đi mà ko có ngày hồi âm áh :D

Bạn nhầm rồi nhé. HDB đang có nhu cầu tuyển nhân sự. Mình cũng là người mới cứng đấy.

Hj mình chỉ nói sự thật những gì thằng bạn mình đã chứng kiến và kể mình nghe thui :) chứ ko có ỳ gì đâu các bạn cứ thử nộp biết đâu vận may lại đến thì sao :) nhưng theo mình thấy thì fân đông hồ sơ gửi đi mà ko có ngày hồi âm áh :D
Hiện tại HDBank vẫn có nhu cầu tuyển nhân sự đó bạn. Lương chính thức của CV QHKH DN là 5tr5 bạn ạ, chính thức có phụ cấp cơm, tiền điện thoại 200k và công tác phí bạn nhé.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,545
Thành viên mới nhất
coldkingdommerc
Back
Bên trên