HDBank HDBank tuyển dụng CV Marketing & PR tại Hà Nội [14.09.2013]

uh bạn, PV sơ loại hay PV trực tiếp nhỉ :(
Lần trc m cũng PV bên LV, thì chỉ PV một lần thôi. Bạn có kinh nghiệm báo chí gì ko

Mà hẹn chiều mai là phỏng vấn hay thi luôn bạn nhỉ? Lúc ấy đang vội nên mình cũng không kịp hỏi kĩ. Trước mình chỉ chuyên làm Marketing thôi. Mình cũng chưa làm ngân hàng bao giờ nên chưa có kinh nghiệm gì. Bạn có kinh nghiệm gì không?

thì tớ đang hỏi bạn mà :p bth HD có PV sơ loại :( nhưng t đoán sơ loại thì gửi mail chứ gọi điện thì nhiều lắm, nên có khi PV trực tiếp hoặc 2,3 vòng gì đấy, mà ko phải test như trước :(
T chưa, tớ chuyên về báo chí thôi, cũng ko làm marketing đc cái học ngân hàng :|. c học trường gì. Chiều mai 2h, ở 32 Trần Hưng Đạo nhỉ :)

thì tớ đang hỏi bạn mà :p bth HD có PV sơ loại :( nhưng t đoán sơ loại thì gửi mail chứ gọi điện thì nhiều lắm, nên có khi PV trực tiếp hoặc 2,3 vòng gì đấy, mà ko phải test như trước :(
T chưa, tớ chuyên về báo chí thôi, cũng ko làm marketing đc cái học ngân hàng :|. c học trường gì. Chiều mai 2h, ở 32 Trần Hưng Đạo nhỉ :)

Ơ bạnchuyên báo chí sao lại học ngân hàng??? Trước bạn toàn làm PR à? Tớ học NEU
Uh chiều mai 2h, chúc may mắn nhé. Có gì lại lên đây thông tin tiếp :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,674
Thành viên mới nhất
kalushorchestra
Back