HDBank tuyển dụng Chuyên viên Tái thẩm định doanh nghiệp - Làm việc tại Hà Nội [15.08.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
vị trí tái thẩm định, cấp cao mà, yeu cầu kinh nghiệm thế là đúng rồi mà. Chưa có va vấp thực tế đâu làm đc chứ :-s

:d trên lý thuyết thì như vậy nhưng mà thực tế thì khác nhiều đấy. Bên mình năm vừa rồi tuyển 1 loạt 89. Hầu như cũng dùng những YKT năm trước chuyển sang YKT năm sau, thay đổi 1 chút về hạn mức GD mà. Nhưng dù sao làm việc với những người có kinh nghiệm rồi thoải mái hơn các em mới ra trường rồi lên TTĐ làm luôn

:d trên lý thuyết thì như vậy nhưng mà thực tế thì khác nhiều đấy. Bên mình năm vừa rồi tuyển 1 loạt 89. Hầu như cũng dùng những YKT năm trước chuyển sang YKT năm sau, thay đổi 1 chút về hạn mức GD mà. Nhưng dù sao làm việc với những người có kinh nghiệm rồi thoải mái hơn các em mới ra trường rồi lên TTĐ làm luôn
Thì có kn rồi vs chưa có kn phải khác chứ. BH có ng bảo vs b làm vc với ng có nhiều kinh nghiệm r thoải mái hơn làm vc vs người có vài 3 năm kn thì sao :)

lại kinh nghiệm ah?sao bây giờ ở đâu cũng yêu cầu vậy trời.hic.những sinh viên mới ra trường như mình thì biết đi đâu về đâu :((

mình thực tế 1 chút: đãi ngộ và môi trường làm việc hiện tại ở HDBank b giờ như thế nào, sao yc kn tận 3 năm thế nhỉ, vẫn biết tái thẩm định có yêu cầu nhất định nhưng 3 năm có kn ở vị trí thẩm định và tái thẩm định ở bất cứ chỗ nào khác, nếu HD đãi ngộ kém thì ng` ta có chịu về ko?

Vị trí chú PV với vị trí này có liên quan gì đâu mà "ối mẹ ơi":-w. Đêm roy, để mẹ ngủ:D
ý anh là chưa xét xong đượt này đã tuyển rồi lại bắt ứng viên đợi:(. Kêu trong vòng chậm nhất 10 ngày có kq mà giờ đã gần 2 tuần rồi chưa thấy tăm hơi j cả:(

Back
Bên trên