HDBank HDBank tuyển dụng Chuyên Viên Quan Hệ Khách Hàng Doanh Nghiệp/Cá nhân tại Hà Nội [31.08.2012]

tớ mới phỏng vấn hôm qua mà. anh ý bảo ngân hàng sẽ liên lạc với em sớm nhất. vị trí hỗ trợ tín dụng dành cho người mới vào hay còn gọilà ARM. Làm 1 thời gian training on job sẽ đc chuyển thành quan hệ kh đấy
Vậy thì nhanh thật đó, chúc mừng c nha;D

HTTD là HTTD, có liên quan j mà bạn bảo chuyển đc sang QHKH:))
Nhưng mới vào làm Nh thì làm bên HTTD là ok nhất đấy;))

Oh, ngoài Thẩm định ra thì mình cũng thích nhât là HTTD, con gái làm cũng ko vất vả lắm, ko bị áp lực doanh số. Làm Back office thích hơn mà.
Đợt trước mình thực tập ở phòng HTTD, sau đó suốt ngày nhăm nhe các Bank tuyển HTTD mà đếm trên đầu ngón tay, hix

Thế có bạn nào đựoc gọi qhkh chưa ? báo danh cho bọn mình còn biết với,mới có bạn kia đỗ hỗ trợ tín dụng :(

Chưa thấy gì cả, khi nào có thông tin mọi người thông báo để cùng bít nhé :)

- - - Updated - - -

Chưa thấy gì cả, khi nào có thông tin mọi người thông báo để cùng bít nhé :)

ARM thích hơn, lương cũng cao, chỉ kém QHKH vài trăm nhưng áp lực công việc là ko có, làm QHLKh tại HD bank rất vất vả chỉ tiêu. tớ làm QHKH ở HD bank nên tớ khuyên thật lòng.

hơn nứa ARM được làm tất cả các vấn đề về tín dụng, định giám, TTQT nên mở mang đầu óc nhiều. QHKH thực chất là salers.

ARM thích hơn, lương cũng cao, chỉ kém QHKH vài trăm nhưng áp lực công việc là ko có, làm QHLKh tại HD bank rất vất vả chỉ tiêu. tớ làm QHKH ở HD bank nên tớ khuyên thật lòng.

hơn nứa ARM được làm tất cả các vấn đề về tín dụng, định giám, TTQT nên mở mang đầu óc nhiều. QHKH thực chất là salers.
cậu ơi, lương QHKH và hỗ trợ tín dụng bên HDbank là bao nhiêu thế?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back
Bên trên