HDBank HDBank tuyển dụng Chuyên Viên Quan Hệ Khách Hàng Doanh Nghiệp/Cá nhân tại Hà Nội [31.08.2012]

Mục tuyển dụng của HD mà sao toàn thấy 2 HDers Sammap và Viettran vào chém gió thế nhỉ ;))
Cơ mà 2 bạn đấy giỏi lắm, 2 new HDers vừa đỗ vào HD Bank đấy. Các bạn cần gì cứ học hỏi kinh nghiệm họ nhé :)
P.S: HD giờ đang rất thiếu người, và thiếu nhất vẫn là nam giới :) Vì thế ưu tiên nhiều nam hơn, nhất là vị trí QHKH đòi hòi rất nhiều thứ cần ở phái mạnh. Tuy nhiên, các bạn nữ cứ lạc quan lên mà nộp. Có tài, có phẩm chất ắt được tuyển dụng. Đơn cử như bạn Sammap là 1 trường hợp ;))

Mục tuyển dụng của HD mà sao toàn thấy 2 HDers Sammap và Viettran vào chém gió thế nhỉ ;))
Cơ mà 2 bạn đấy giỏi lắm, 2 new HDers vừa đỗ vào HD Bank đấy. Các bạn cần gì cứ học hỏi kinh nghiệm họ nhé :)
P.S: HD giờ đang rất thiếu người, và thiếu nhất vẫn là nam giới :) Vì thế ưu tiên nhiều nam hơn, nhất là vị trí QHKH đòi hòi rất nhiều thứ cần ở phái mạnh. Tuy nhiên, các bạn nữ cứ lạc quan lên mà nộp. Có tài, có phẩm chất ắt được tuyển dụng. Đơn cử như bạn Sammap là 1 trường hợp ;))
Đọc câu cuối sướng nổ đom đóm mắt. Hào hứng vì sắp có những bạn đồng nghiệp khác nữa nên fải vào đây hóng hớt r trlời n~ điều m biết chứ a :)

Đọc câu cuối sướng nổ đom đóm mắt. Hào hứng vì sắp có những bạn đồng nghiệp khác nữa nên fải vào đây hóng hớt r trlời n~ điều m biết chứ a :)
Nhờ đọc cmt này của b sammap mà mình biết thêm 1 kiểu sướng mới;)). Mờ cho tớ hỏi nộp onl có e-mail phản hồi không nhỉ?

Nhờ đọc cmt này của b sammap mà mình biết thêm 1 kiểu sướng mới;)). Mờ cho tớ hỏi nộp onl có e-mail phản hồi không nhỉ?
Đợt đấy tớ chơi sang là chuyển fát nhanh Hsơ vào HO b Cocghe ạ =))
Thế nên chắc ấy fải hỏi viettran vs kid269 để biết thêm chi tiết r :">

Ko có email phản hồi đâu nhé. Giống bình thường như hầu hết các NH khác thôi :)
Cóc nộp HD đi, lần này có khi đc về CN Hoàn Kiếm làm QHKH đó :D

Làm như mình tớ với Sam đỗ k bằng=))

Tớ vừa thi NV QHKH của HD ở Nghệ An xong. Theo thông tin tớ biết thì họ lấy 4 nam - 4 nữ mà. Hôm đấy bọn tớ được cán bộ trong hội sở ra tuyển trực tiếp nên thi 2 vòng liên tiếp: thi test buổi chiều hôm nay thì ngay sáng hôm sau phỏng vấn luôn.

Mình tưởng đợt vừa rồi HD đã tuyển đủ ng cho các CN tại HN r chứ nhể :|
hay lại có thay đổi nhân sự j r :-?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,760
Thành viên mới nhất
Ngọc Hânn