HDBank HDBank tuyển dụng Chuyên Viên Quan Hệ Khách Hàng Doanh Nghiệp/Cá nhân tại Hà Nội [31.08.2012]

Đặc cách mình ko phải thi tiếng anh thì may ra đỗ :)) . PV có pv = tiếng anh ko nhỉ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ngán HDbank đến tận cổ, cố gắng học chút kinh nghiệm trong 2 tháng thử việc rồi lại tìm công việc khác, bởi mình nghĩ sẽ không trụ nổi ở môi trường của ngân hàng này:((

Ngán HDbank đến tận cổ, cố gắng học chút kinh nghiệm trong 2 tháng thử việc rồi lại tìm công việc khác, bởi mình nghĩ sẽ không trụ nổi ở môi trường của ngân hàng này:((
Ngoài việc nhân sự tại chi nhánh ra t thấy môi trường HD khá thoải mái đấy chứ, có j mà bạn than vậy?:)

có lẽ tùy từng chi nhánh bạn à, chi nhánh của mình thì nói thật là quá..... Mình vừa vào làm, đang trần đầy quyết tâm, nhưng bị dập tắt lửa ngay. Giờ làm việc mà cứ vật vờ, không mục đích, hy vọng. Đau đầu, ức chế lắm.

có lẽ tùy từng chi nhánh bạn à, chi nhánh của mình thì nói thật là quá..... Mình vừa vào làm, đang trần đầy quyết tâm, nhưng bị dập tắt lửa ngay. Giờ làm việc mà cứ vật vờ, không mục đích, hy vọng. Đau đầu, ức chế lắm.

Ví dụ cái "quá" của cậu đi ;))

Ơ, đã có người được gọi rồi này. Mình vẫn chưa thấy đâu cả. Có ai được gọi rồi nữa không?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên