HDBank tuyển CV QHKH DN/CN, Kiểm toán nội bộ tại Hà Nội [30.04.2012]

Hồ sơ bao gồm:
Bản thông tin ứng viên theo mẫu của HDBank (tải tại đây) có dán hình 3*4 chụp trong 03 tháng gần đây + bản sao bằng cấp và các chứng chỉ liên quan, SYLL, Hộ khẩu+CMND, Giấy khám sức khỏe

Thế là mình phải scan lên để nộp hả các bạn?
mình tưởng nộp qua email chỉ có bản ứng tuyển thôi chứ nhỉ, sao vào web của hd lại yêu cầu nhiều thế, có bạn nào biết không? Các bạn gửi thế nào?

Cập nhật: Ngày 13/04/2012 - Do HDBank đã thay đổi trang Web tuyển dụng, cập nhật lại địa chỉ Email (Các bạn gửi CV vào mail admin@hdbank.com.vn )

---------- Post added 13-04-2012 at 03:33 PM ----------

Thế là mình phải scan lên để nộp hả các bạn?
mình tưởng nộp qua email chỉ có bản ứng tuyển thôi chứ nhỉ, sao vào web của hd lại yêu cầu nhiều thế, có bạn nào biết không? Các bạn gửi thế nào?
Đó là nộp trực tiếp, bạn đọc kỹ hướng dẫn nhé, nộp qua mail chỉ gửi CV

mình mới gửi cách đây 2 ngày nhưng k bị báo lỗi. K biết có pải gửi lại mail mới k các bạn nhỉ?

mình mới gửi cách đây 2 ngày nhưng k bị báo lỗi. K biết có pải gửi lại mail mới k các bạn nhỉ?

Mình vừa mới gửi lại xong, cứ gửi cho chắc :-? Nhưng liệu có bị ghét vì spam 2 cái thông tin ứng viên không nhỉ ?
Mà ngân hàng này chả để mẫu tiêu đề với cả mẫu đặt tên file Thông tin ứng viên hay sao ý mọi người nhỉ ?

Có ai nộp CV vị trí Quản lý và hõ trợ TD của HDBank tại Hà Nội đăng ngày 2/4 không ? cũng gửi địa chỉ mail là tintq@hdbank.com.vn nhưng không thấy đăng tuyển trên trang web nữa ! không hiểu là như thế nào nhỉ

Đợt đó deadline là 14/4 không biết mail gửi CV có thay đổi không nữa , đồng chí nào cũng nộp CV vị trí này ới lên cho anh em được biết với nhé.

Cập nhật:Ngày 13/04/2012 - Do HDBank đã thay đổi trang Web tuyển dụng, cập nhật lại địa chỉ Email (Các bạn gửi CV vào mail admin@hdbank.com.vn )

---------- Post added 13-04-2012 at 03:33 PM ----------

Đó là nộp trực tiếp, bạn đọc kỹ hướng dẫn nhé, nộp qua mail chỉ gửi CV

Bạn lấy cái thông tin nộp CV vào email đó ở đâu thế? Trên web của HDB ghi gửi cả hồ sơ mà.

thế là nếu nộp qua mail thì scan hết giấy tờ còn nếu không thì nộp hồ sơ qua bưu điện ah?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,970
Thành viên mới nhất
hello88vipwin1
Back
Bên trên