[HDBank] Phỏng vấn lần cuối ví trí CVQHKH DN ngày 13/02/2014

Hello!!!!
Mọi người hôm nay đi thi vào cập nhật tí cho xả xì trét nhỉ!
Mình là Tuấn, phỏng vấn ở Hội đồng Giữa. Nhìn chung sau khi giới thiệu bản thân là bắt đầu nghe chê. Cố gắng nói lại lắm rồi, nhưng sau đó cũng không được hỏi bất kì câu hỏi nào đại loại như: Em có hiểu công việc ko? Em nghĩ em có làm đc không?...v.v.
Hi vọng quá mong manh.

metoo. cs run vi ret. chang ai buon hoi gi. ra ve som. ko hi vong.... ai do bao cho do ngong nha hihi

t thì đc hỏi đủ tất cả các thể loại, từ gia cảnh, quê ở đâu, bố mẹ làm j, có ai ở hn ko, h đang thuê trọ hay thế nào, học môn chuyên ngành j, trình bày về thanh toán qte, tên tiếng anh các phương thức tt, làm bên DN thì phân tích những j, các chỉ số j, chỉ tiêu 4 tỷ thì tìm kh mới thế nào, mấy cái ttqt t trả lời lung tung, lại còn sai bét nhè, bị cả hội đồng 3 4 người chê là kiến thức kém quá, mất tinh thần trầm trọng, về sau chả còn hy vọng j nữa, pv đầu tiên sao mà phũ thế, chắc hội đồng còn khỏe :(

ôi....nghe thế này mai t cũng đi pv....đọc cmt các bạn t đã thấy run tun tun rồi

Nghe có vẻ giống thi tuyển phỏng vấn ở phía Bắc nhỉ? Hội đồng phỏng vấn của HD tại TP. HCM mọi người khá thân thiện mà ta. Hay do các bạn chưa chuẩn bị tốt truoc khi phong van?

haahah. Mai đi pv sơ tuyển mà nghe thế này, nản ghê. Mình có ứng tuyển cvqhkh đâu. Ứng tuyển thẩm định mà dc gọi cvqhkh. CHả biết ttqt gì cả.

Nghe có vẻ giống thi tuyển phỏng vấn ở phía Bắc nhỉ? Hội đồng phỏng vấn của HD tại TP. HCM mọi người khá thân thiện mà ta. Hay do các bạn chưa chuẩn bị tốt truoc khi phong van?
chưa cbi tốt là chắc chắn r, vì t có cbj j về ttqt đâu bạn :((, cũng có mấy a chị ở SG ra nhưng t pv đầu tiên, họ ra muộn nên mấy a chị đấy pv những ng sau

t thì bị hỏi ngày về chỉ số đánh giá hiệu quả dự án. rồi k trả lời dc nên họ bảo sao e k đk vào khcn mà vào khdn, mình tiện nói luôn là e cũng đk vào khcn :)) nhưng hôm nay về xem mail đúng là đk vào khdn :))

chưa cbi tốt là chắc chắn r, vì t có cbj j về ttqt đâu bạn :((, cũng có mấy a chị ở SG ra nhưng t pv đầu tiên, họ ra muộn nên mấy a chị đấy pv những ng sau
Hầu hết các anh em ở phòng nhân sự HO của HD đều khá thân thiện và mình cũng chưa chứng kiến kiểu nói chuyện hơi "căng thẳng" với các ứng viên như vậy.
HD có môi trường làm việc khá ổn và năng động, nhưng mình nghĩ có rất nhiều NH khác cũng có môi trường làm việc tốt. Cố gắng lên nhé!

Phần mình, chuẩn bị có tốt hay ko mình cũng ko có cơ hội thể hiện. Vì HĐ PV có vẻ ko có "ý muốn tìm hiểu" mình. Mình thực sự đã hi vọng họ hỏi. Nhưng ko. :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,604
Thành viên mới nhất
misotamtaem
Back
Bên trên