HCM_TienPhongBank_Ngày thi 24/02/2013.Tài liệu,kinh nghiệm,thảo luận xin mời vào đây ! :)

Xin chào các bạn !
Mục đích mình lập Thread này là để các future bankers đang chuẩn bị thi tuyển vào TienPhongBank tại Sài Gòn ngày 24/02 thảo luận,chia sẻ cùng nhau.
Nhưng các bạn,anh,chị...nào đã từng có kinh nghiệm thi tuyển phỏng vấn,làm việc....tại TienPhongBank hi vọng cũng vào chia sẽ chút kinh nghiệm để các ứng viên tự tin hơn trong kì thi sắp tới.

Và đây là những gì mình biết :
+Kinh nghiệm và đề thi vào TienPhongBank
http://ub.com.vn/threads/455-Kinh-nghiem-Thi-tuyen-va-Phong-van-vao-Ngan-hang-Tien-phong-TPB.html

Vào google search từ khóa :
Tổng hợp đề thi vào TienPhongBank quý I/2013 (20/01/2013)

+Đề thi IQ tổng hợp (st)
http://www.mediafire.com/?058az7gk5l5txg1

+Đề AV TPB thi tháng 01/2013
http://ub.com.vn/threads/29800-HOT-De-thi-anh-van-Tien-Phong-Bank-ngay-20-01-2013.html

+Và...nghe đồn thì nếu ứng viên qua được 2 vòng phỏng vấn thì phải mất tiền học nghiệp vụ (6tr hay 12tr gì đấy) trong 3 tháng sau đó phải phỏng vấn lại 1 lần nữa để được nhận chính thức thì phải (!?) ;))

Còn ai có thông tin gì thì chia sẻ thêm nhé !
Thanks & Goodluck !

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Rất hữu ích! Cảm ơn bạn Thienphuoc1122 nha! Mình nghe đâu tiền đào tạo là 12 triệu VND mà ta?!
24/02 này mình cũng thi TPB nè! Mà tìm đề thi nghiệp vụ Giao dịch viên hông thấy đâu hết! lo quá!

Rất hữu ích! Cảm ơn bạn Thienphuoc1122 nha! Mình nghe đâu tiền đào tạo là 12 triệu VND mà ta?!
24/02 này mình cũng thi TPB nè! Mà tìm đề thi nghiệp vụ Giao dịch viên hông thấy đâu hết! lo quá!

Mình ko rõ lắm,nhưng nghe đâu chi phí là 12tr,mỗi bên chịu 1 nửa thì phải ! :s

thanks bạn Thienphuoc1122 nhìu nhá:-bd...mà nghe tới cái vụ chi phí đào tạo thấy xót wa @@ chưa làm j ra tiền mà đã chi thế thì chịu sao thấu...
24/3 ai thi bên TPB TP.HCM pm mình wa mail với nhé...có ng nói chiện cũng đỡ run 8->
tranduy1803@gmail...

thanks bạn Thienphuoc1122 nhìu nhá:-bd...mà nghe tới cái vụ chi phí đào tạo thấy xót wa @@ chưa làm j ra tiền mà đã chi thế thì chịu sao thấu...
24/3 ai thi bên TPB TP.HCM pm mình wa mail với nhé...có ng nói chiện cũng đỡ run 8->
tranduy1803@gmail...

Bạn tận 24/3 mới thi lận cơ àk?Sao lâu vậy?
Chi phí đào tạo lại nghe đồn là đóng 6tr,học 3 tháng phỏng vấn lại,tỉ lệ chọi 1:4 ,đậu trả lại 3tr,rớt thì nhận đc cái chứng chỉ đào tạo. (nghe đồn nhé) :D

hic...đang phân vân k bik sao...đi test thử xem sao đã:)). Mà cái chứng chỉ đó áp dụng cả nước hay là trong nội bộ TPB thế nhỉ.

các ban khi nhận được mail thi viết có yêu cầu reply lại mail.mail nhận được ngày 08/02 mà mình 19/02 mới mail reply thì có sao không nhỉ.:(

mình cũng y chang bạn...cũng dc gửi mail ngày 8-2 nhưng tới 19-2 mình mới check mail :)) thôi hên xui đi...good luck...mình khổ sở đây nè..lặn lội từ wê lên thi ..sẵn đi chơi :">

TiênPhongBank nộp thời cố hữu nào bik lâu rùi, jo mới kêu nên cũng không muốn đi nữa,chúc mọi người thi tốt

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,920
Thành viên mới nhất
brooksmksports
Back
Bên trên