Habubank tuyển Chuyên viên Thẩm định tín dụng tại HN, Bắc Ninh, Vĩnh Phúc, Hải Phòng

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Toeic đúng là phải dịch thuật xong rồi công chứng, nhưng có thực sự cần thiết ko nhỉ, mình nghĩ nộp bản photo là đc chứ nhỉ ???
ps: nghe bạn bè đồn thổi habu thường cơ cấu khá nhiều, ko biết đúng ko :(

Toeic đúng là phải dịch thuật xong rồi công chứng, nhưng có thực sự cần thiết ko nhỉ, mình nghĩ nộp bản photo là đc chứ nhỉ ???
ps: nghe bạn bè đồn thổi habu thường cơ cấu khá nhiều, ko biết đúng ko :(
cái này thì chắc phải đến hỏi ms chắc. nhưng mình thấy thu hồ sơ khá nhanh và đơn giản.
P/S: cứ thử chứ, dù sao cơ hội cũng là của mình mà. chỗ nào cũng thấy nói cơ cấu hết rồi, chả nhẽ ko nộp ko thi ở đâu thì bao giờ ms có việc. :D cơ cấu hết rồi mà mình đỗ được ms đáng phục chứ!

bạn đem ra ủy ban phường, người ta photo rồi công chứng bản sao y bản chính cho bạn luôn, mọi loại giấy tờ đều đc
chỗ t ngta bảo ko công chứng cái phiếu điểm ấy. hok biết cái phải vì hôm đấy ông ý hơi xỉn xỉn rồi ko nhìn ra cái dấu nổi ko. Mình ban đầu cứ đinh ninh công chứng được chứ. buồn

chỗ t ngta bảo ko công chứng cái phiếu điểm ấy. hok biết cái phải vì hôm đấy ông ý hơi xỉn xỉn rồi ko nhìn ra cái dấu nổi ko. Mình ban đầu cứ đinh ninh công chứng được chứ. buồn

j mà buồn? ra bảo ông công chứng lại cho cho ông vài lít
, nếu không cái bảng điểm mang lên trường thử xem
mình nghĩ nó cũng tương đối thôi, không cần zin 100% như yêu cầu của NH đâu.
// khiếp, viết theo cái mẫu đơn của habubank

j mà buồn? ra bảo ông công chứng lại cho cho ông vài lít
, nếu không cái bảng điểm mang lên trường thử xem
mình nghĩ nó cũng tương đối thôi, không cần zin 100% như yêu cầu của NH đâu.
// khiếp, viết theo cái mẫu đơn của habubank
À, ý tớ là cái phiếu điểm toeic ấy. nó in dấu nổi, nên chỗ t ko chịu công chứng.

Mọi người cho hỏi, cái đoạn này là sao, điền kiểu j đây :-s

Ngày/Giờ có thể làm việc:
Không có yêu cầu đặc biệt ________
Thứ Năm ________
Thứ Hai ______ Thứ Sáu ________
Thứ Ba ______ Thứ Bảy ________
Thứ Tư _______ Chủ nhật ________

Với cả:
Anh/Chị cho biết chi tiết về hai (02) cá nhân bảo lãnh cho Anh/Chị (không phải là người thân hoặc lãnh đạo cơ quan cũ) .

Thế lấy ai bảo lãnh đây, bạn bè hay hàng xóm ah...

cái chứng nhận này là tiếng Anh, nó ko công chứng cho. Phải lên tận chỗ nào í cơ, nhưng hơi ngại đi. hi.
cái này bạn mang đi dịch thuật, rồi mang dịch thuật ra phường công chứng, phường quê tớ có kiêm cả dịch thuật lun :))

---------- Post added 11-08-2011 at 01:54 AM ----------

cái chứng nhận này là tiếng Anh, nó ko công chứng cho. Phải lên tận chỗ nào í cơ, nhưng hơi ngại đi. hi.

À, ý tớ là cái phiếu điểm toeic ấy. nó in dấu nổi, nên chỗ t ko chịu công chứng.
tớ nghĩ cái chứng chỉ tiếng anh chả cần công chứng đâu. bản photo có rồi. cùng lắm mang bản gốc đi đối chiếu, vì cái này thông dụng rùi, ai chả biết

Đã điền vào mẫu đơn dự tuyển rồi lại phải có cả đơn xin việc viết tay nữa hả các bạn ???

---------- Post added 11-08-2011 at 12:37 PM ----------

---------- Post added 11-08-2011 at 12:39 PM ----------

Mọi người cho hỏi, cái đoạn này là sao, điền kiểu j đây :-s

Với cả:

Thế lấy ai bảo lãnh đây, bạn bè hay hàng xóm ah...

Chắc là người quen biết để xác định nhân thân :D Cứ táng bạn bè vào là ok, t nghĩ thế.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,226
Thành viên mới nhất