Habubank nhận thực tập sinh [31/10]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thực ra cái hồ sơ thì khó nhất là giấy giới thiệu của trường mình học. Thứ nhất, đây ko phải thời gian đi thực tập mà trường lên kế hoạch => xin giấy rất khó. Thứ hai, một số trường ko cấp giấy giới thiệu cho sinh viên ko thuộc đúng chuyên ngành Ngân hàng. Thứ ba, nếu có xin được rồi đem nộp mà ko trúng tuyển thì lúc đi thực tập thật die chắc :(.
=> Mình nghĩ là nếu bạn nào xin được cái giấy giới thiệu rồi thì đi công chứng làm vài bản, giữ lại bản chính (cơ mà cũng ko biết Ngân hàng có chấp nhận hay không :D).
Mình cũng nghĩ là phải chấp nhận bản photo có công chứng chứ nhỉ

mọi người cho em hỏi cái đề cương sơ bộ thì gồm những phần nào a?lần đầu tiên làm nên em cũng chẳng biết làm đề cương sơ bộ thì có những cái gi nữa.hic.
HELP! HELP!

mọi người cho em hỏi cái đề cương sơ bộ thì gồm những phần nào a?lần đầu tiên làm nên em cũng chẳng biết làm đề cương sơ bộ thì có những cái gi nữa.hic.
HELP! HELP!
Bạn có thể vào đây để tham khảo nhé (đề cương thực tập sơ bộ của khoa Ngân hàng - Học viện ngân hàng).

Hix, em ko phải đi thực tập lần 2 (trường em thực tập 2 lần) vì thế mà em chỉ muốn vô thực tập để học việc rồi sau này làm banker tại Habu luôn có được ko nhỉ?

Nản quá, họ yêu cầu tổng kết trên 7,5 mà tính tới hiện tại mình mới được 7,3. thế này là trượt vòng sơ loại rồi còn đâu :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,916
Thành viên mới nhất
elasticamerch